शूर्टिंग दरम्यान या अभिनेत्याने रेखासोबत आंघोळ करण्याचा धरला होता आग्रह, पाहा व्हिडिओ…

बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री रेखा सर्वांच्या मनावर राज्य करते. 80 आणि 90 च्या दशकात रेखाने आपल्या अभिनयाने सर्वांना वेड लावले होते. रेखाने वयाच्या 3 व्या वर्षी आपल्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली आणि तिने 180 हून अधिक चित्रपट केले आहेत. अशा परिस्थितीत तिच्या करिअरशी निगडीत अनेक गोष्टी समोर येतात.रेखाने मुलाखतीत एक गोष्ट सांगितली होती जी ती आजपर्यंत विसरलेली नाही.

बॉलीवूडचे सुप्रसिद्ध अभिनेते विनोद मेहरा आणि रेखा यांनी अनेक चित्रपट एकत्र केले आणि यादरम्यान ते खूप जवळ आले. जवळीक वाढल्यानंतर अभिनेते विनोद मेहरा यांनी असे काही सांगितले, जे ऐकून रेखाला धक्काच बसला. वास्तविक अभिनेत्याने रेखासोबत आंघोळ करण्याचा आग्रह धरला.

ही घटना एका चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यानची आहे, जेव्हा चित्रपटात एक सीन येतो जिथे रेखा बाथरूममध्ये आंघोळ करायला जात असते आणि तोच विनोद मेहरा लपून बसलेला असतो आणि तो रेखासोबत आंघोळ करण्याचा हट्ट करतो आणि रेखा तिला धमकावते. बाहेर पाठवते.

रेखा आणि विनोद मेहरा यांच्यात खऱ्या आयुष्यात प्रेमसंबंध होते. दोघांवर प्रेमाचं भूत इतकं बसलं होतं की त्यांनी कोलकात्यात गुपचूप लग्नही केलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published.