खानची सून झाल्यापासून ते आता अर्जुन कपूरची गर्लफ्रेंड, या कारणामुळे सतत चर्चेत असते ही अभिनेत्री….

मलायका आज 48 वर्षांची झाली आहे, पण तिला पाहून मलायका इतकी म्हातारी होईल असे कोणीही म्हणू शकत नाही. मलायकाचे वय 18 ते 28 वर्षांच्या दरम्यान असेल असे दिसते. मलायकाचा जन्म 23 ऑक्टोबर 1973 रोजी झाला.

मलायका 1998 मध्ये ‘गुड नाल इश्क मिठन’ या गाण्यात दिसली होती. येथून तिच्या करिअरला सुरुवात केल्यानंतर ती नंतर चित्रपटांमध्येही दिसली. ही अभिनेत्री तिच्या डान्समुळे नेहमीच चर्चेत असते. छैय्या छैय्या वर नृत्य करून तिने खूप नाव कमावले, खान कुटुंबातील सर्वात मोठी सून असल्याने मलायका तिच्या घरात राहते.

तिने 1998 मध्ये सलमान खानचा मोठा भाऊ अरबाज खानसोबत लग्न केले. तब्बल 20 वर्षांनंतर 2017 मध्ये दोघांनीही एकमेकांना घटस्फोट दिला. अरबाज आणि मलायकाला एक मुलगाही आहे जो मलायकासोबत राहतो. मल्ला सध्या अर्जुन कपूरला डेट करत आहे. अर्जुन मलायकापेक्षा 11 वर्षांनी लहान आहे. त्यामुळे यूजर्सनी तीला खूप ट्रोल केले.

तिचा प्रिय अर्जुन कपूरने तीला सुपर स्पेशल बनवले आहे. होय, तीच्या लेडी लव्हच्या वाढदिवसानिमित्त अर्जुन खूप रोमँटिक मूडमध्ये दिसत आहे आणि त्याने मलाइकासाठी एक खास पोस्ट शेअर केली आहे. फोटोच्या कॅप्शनमध्ये अर्जनने मलायकावरील प्रेम अतिशय सुंदरपणे व्यक्त केले आहे.

मलाइकाला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देताना अर्जुनने लिहिले – ‘द यिन टू माय यांग. वाढदिवसाच्या शुभेच्छा बाळा. तुम्ही कोण आहात ते व्हा. नेहमी आनंदी राहा माझे व्हा. मलायकाचा मनमोहक अभिनय आणि तिची शैली लोकांना आवडते. अभिनेत्रीला चित्रपटात किंवा नवीन गाण्यावर नाचताना पाहण्यासाठी चाहते आतुरतेने वाट पाहत असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.