करीना कपूरच्या वर्कआउट व्हिडिओ झाला व्हायरल, घट्ट लेगिंग्ज मध्ये दिसत आहे हॉ’ट फिगर……

करीना कपूरचे नवीन फोटो समोर येत आहेत, ते पाहून तिचे चाहते तिचे वेड लागले आहेत. या चित्रांमध्ये, करीना कपूरने घट्ट लेगिंग्ज आणि स्पोर्ट्स ब्रासह ब्लेझर घातले आहे, ज्यामध्ये ती खूप सुंदर दिसत आहे आणि लोकांना तिचा अवतार खूप आवडतो. करीना कपूरचा हा लूक खूपच बो’ल्ड दिसत आहे.

ग्लॅमरस क्वीनच्या या फोटोशूटची छायाचित्रे फॅशन स्टायलिस्ट लक्ष्मी लहरने इन्स्टाग्रामवर शेअर केली आहेत. ज्यावर तीचे चाहते खूप कमेंट करत आहेत. या व्हिडिओमध्ये, करिनाने गुलाबी रंगाचा ब्रा लेस टॉप घातला आहे ज्यामध्ये तिने पॉलिस्टर फॅब्रिकचे बनलेले स्लिम टाइट लेगिंग घातले आहे.

करीनाने जी स्पोर्ट्स ब्रा घातली आहे ती डीप यू नेक लाइनसह स्लीव्हलेस ठेवण्यात आली आहे. त्याच ब्रँडचा लोगोही समोर बनवला आहे. करीना कपूरचा हा व्हिडिओ वर्कआउटचा आहे ज्यामध्ये ती खूपच हॉ’ट दिसत आहे.

तिच्या आउटफिटमध्ये ती जिम वर्कआउट्स सहज करू शकते. या आउटफिट्समध्ये तिच्या टोन्ड मिड्रिफमध्येही तेच दिसते. करीना कपूरने या कपड्यांसोबत मनीष मल्होत्राचे बहु-रंगाचे जाकीट परिधान केले होते ज्यामध्ये टॅसल आणि सिक्विन जोडलेले होते.

या लूकसोबतच तीने पुमाचे पांढऱ्या रंगाचे शूजही घातले होते, ज्यावर आरशाचे काम दिसत होते. करिनाने तिचे केस मोकळे सोडले होते. तिने कानात आयताकृती हूप स्टेटमेंटचे झुमके घातले होते. मेकअप देखील तिच्या नैसर्गिक स्वराचा होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.