कंगना राणौतचा नवा लूक झाला व्हायरल, हिरव्या लेहेंग्यात दिसत आहे खूपच सुंदर…

बॉलिवूड अभिनेत्री कंगना रणौतने नुकतेच स्वतःचे एक फोटोशूट केले आहे जे सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरत आहे. तीचा हा व्हिडीओ इंटरनेट जगतात धुमाकूळ घालत आहे. कंगना रणौतने सणासुदीत तिचे फोटोशूट केले आहे. दिवाळीच्या मुहूर्तावर कंगनाचे हे फोटोशूट सर्वांनाच थक्क करणारे आहे. तिच्या या फोटोशूटची सोशल मीडियावर सर्वत्र चर्चा होत आहे.

कंगना राणौतच्या या लेटेस्ट फोटोशूटवरून लोकांच्या नजरा हटत नाहीत. या फोटोशूटमध्ये कंगनाने हिरवा रंगाचा लेहेंगा घातला असून यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे, यासोबतच तिच्या लूकचीही जोरदार चर्चा होत आहे. हिरव्या रंगाच्या या लेहेंग्यात ती एकापेक्षा एक पोज देत आहे.

तिने कोणत्याही दागिन्यांसह हा लूक कॅरी केला आहे पण तरीही तिचे कुरळे केस सर्वांचे लक्ष वेधून घेत आहेत. कंगना तिच्या अभिनयासोबतच तिच्या जबरदस्त फॅशन सेन्ससाठीही प्रसिद्ध आहे. ती एकापेक्षा जास्त दिवस तिची छायाचित्रे चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.

तिचा प्रत्येक लूक खूप वेगाने व्हायरल होतो, कंगना राणौत सध्या तिच्या आगामी प्रोजेक्टवर काम करत आहे. लवकरच तिचा तेजस हा चित्रपट कंगनाच्या आपत्कालीन चित्रपटासोबत येणार आहे ज्यात तिने माजी पंतप्रधान इंदिरा गांधी यांची भूमिका साकारली आहे.

मात्र, कंगनाचा हा लूक लोकांना खूप आवडला असून कंगनानेही एकापेक्षा एक बो’ल्ड पोज दिल्या आहेत. काही नेटिझन्स तिच्या फोटोशूटच्या आणखी फोटोंची मागणी करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.