रक्षा गुप्तासोबत या अभिनेत्याने बेडरूममध्ये केला रोमान्स, पाहा व्हिडिओ….

भोजपुरी सिनेसृष्टीतील लोकप्रिय अभिनेते खेसारी लाल यादव आणि अभिनेत्री रक्षा गुप्ता यांचे फोटो सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. दोघेही चू के छोड डेला या गाण्यावर रोमँटिक डान्स करताना दिसत आहेत. भोजपुरी इंडस्ट्रीमध्ये एकापेक्षा एक सुपरहिट गाणी बनवली जातात,

पण कधी कधी ही गाणी तुम्हाला थोडं खळखळून हसवतात. दरम्यान, खेसारी लाल यादव आणि रक्षा गुप्ता यांचे एक गाणे येत आहे. हे गाणे स्वतः भोजपुरी स्टार खेसारी लाल यादवने गायले आहे आणि आता हे गाणे सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरत आहे.

खेसारी लाल यादव यांच्या या गाण्याचे नाव आहे ‘चू के छोड डेला’. या गाण्यात खेसारी लाल यादव अभिनेत्री रक्षा गुप्तासोबत रोमान्स करताना दिसत आहेत. खेसारी लाल यादव यांनी या गाण्याला आवाज दिला असून भोजपुरी रसिकांची या गाण्याची क्रेझ वाढत आहे.

आतापर्यंत या गाण्याला 45,093,108 मिळाले आहेत. तर 430 हजार लाईक्स मिळाले आहेत. दोघांची जबरदस्त केमिस्ट्री पाहायला मिळत आहे. या गाण्याला चाहते लाइक आणि कमेंट करत आहेत.

एका यूजरने लिहिले की, ‘भोजपुरीचा लोकप्रिय स्टार खेसारी लाल यादव संपूर्ण देशातच नव्हे तर जगभरात लोकप्रिय होत आहे’ एका यूजरने लिहिले, ‘एकदम धमाल, ऐकून मजा आली.’ एका यूजरने लिहिले, ‘असा कोणीही नाही. ज्या ठिकाणी खेसारी येत नाही.

या गाण्याचे बोल मुकेश मिश्रा यांनी लिहिले आहेत आणि संगीत आर्या शर्मा यांचे आहे. तर गाण्याचे दिग्दर्शन आर्यन देव यांनी केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.