अमिताभ बच्चन यांची नात या अभिनेत्याला करतेय डेट? लीक झाला फोटो…

या सणावर बॉलिवूड सेलिब्रिटी त्यांच्या जागी दिवाळी पार्टी ठेवतात, त्यामुळे मनीष मल्होत्राने नुकतीच त्यांच्या घरी दिवाळी पार्टी केली. यामध्ये बॉलिवूडचे अनेक स्टार्स दिवाळी पार्टीला हजेरी लावण्यासाठी आले होते. या दिवाळी पार्टीचे काही फोटो मनीषने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर सर्वांसोबत शेअर केले आहेत.

आता हे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. या सर्व चित्रांपैकी एका चित्राने लोकांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. बरं असं म्हटलं जातं की काही फोटो संपूर्ण कथा सांगतात आणि ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन यांच्या एका फोटोनेही बरंच काही सांगितलं आहे.

मनीषच्या सर्व फोटोंपैकी तीचा ऐश्वर्या आणि अभिषेकसोबतचा फोटो खूप पसंत केला जात आहे. लोकांना हे चित्र खूप आवडले, पण या चित्रात दिसणारे सिद्धार्थ चतुर्वेदी आणि नव्या नंदा यांनी लोकांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. डेटिंग करत आहेत. पण त्यांनी अद्याप त्यांच्या नात्याला दुजोरा दिलेला नाही.

दुसरीकडे, करण जोहरने नुकताच त्याचा 50 वा वाढदिवस साजरा केला, या पार्टीत नव्या नंदा आणि सिद्धांत चतुर्वेदी यांनीही एकत्र एन्ट्री केली होती आणि त्यानंतर दोघेही मनीष मल्होत्राच्या दिवाळी पार्टीत एकत्र फोटोमध्ये दिसले.

सिद्धांतच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, तो लवकरच “फोन भूत” या चित्रपटात दिसणार आहे, त्याच्यासोबत या चित्रपटात कतरिना कैफ, ईशान खट्टर सारखे बॉलीवूड स्टार देखील दिसणार आहेत. हा चित्रपट 4 नोव्हेंबर 2022 रोजी रिलीज होणार आहे. आता या चित्रपटाचा ट्रेलर आणि गाणे दोन्ही रिलीज झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.