अभिषेक बच्चनसाठी लोक असे बोलायचे, जे ऐकून रक्त खळखळते….

श्वेता बच्चनची मुलगी नव्या नंदा ‘व्हॉ’ट द हेल नव्या’ पॉडकास्टबद्दल खूप प्रसिद्ध आहे आणि या पॉडकास्ट शोमध्ये नव्याने बच्चन कुटुंबाविषयी अनेक खुलासे केले आहेत. यावेळी या शोमध्ये असे काही खुलासे करण्यात आले आहेत, ज्यांनी लोकांना आश्चर्यचकित केले आहे, ज्यावर विश्वास ठेवणे कठीण आहे.

नुकत्याच झालेल्या एका एपिसोडमध्ये, श्वेता बच्चन तिच्या वडिलांबद्दल बोलत आहे, तिने म्हटले आहे की तिच्या वडिलांबद्दल जग काय म्हणते याची मला पर्वा नाही? तिला याचे वाईट वाटत नाही, पण दुसरीकडे माझा भाऊ अभिषेक बच्चनला कोणी काही बोलले किंवा एखाद्या गोष्टीसाठी त्याला ट्रोल केले तर मला खूप वाईट वाटते.

श्वेता म्हणाली की, बहुतेक लोक माझा भाऊ अभिषेकची तुलना माझे वडील अमिताभ बच्चन यांच्याशी करतात, जे अजिबात योग्य नाही, दोन भिन्न लोकांची तुलना होऊ शकत नाही हे लोकांनी समजून घेतले पाहिजे. इतर कोणाशीही तुलना करू नये.

श्वेताने सांगितले की, जेव्हा कोणी तिच्या भावाचे वाईट करतो आणि जेव्हा टीका होते तेव्हा त्यांचे रक्त उकळते. मोठी बहीण असल्याने श्वेताने नेहमीच तिचा लहान भाऊ अभिषेकची काळजी घेतली आहे आणि अशा परिस्थितीत तिच्या विरोधात कोणी काही बोलले तर तिला खूप वाईट वाटते.

नव्याला सांगताना श्वेताने सांगितले की, जेव्हा तिचे वडील आणि आजोबा अमिताभ बच्चन यांचा विचार केला जातो तेव्हा ती फारशी पर्वा करत नाही, पण दुसरीकडे तुझ्या मामाबद्दल कोणी काही बोलले तर माझे रक्त उकळते आणि लोकांना का येते? ते मुलाची त्याच्या वडिलांशी तुलना करण्यात व्यस्त आहेत. ही दोन भिन्न माणसे आहेत, कोणाचेही यश दुसर्‍या व्यक्तीकडून मोजता येत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.