वर्षांनंतर अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर आले एकमेकांसमोर, पाहा फोटो…

2002 मध्ये अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर यांच्या एंगेजमेंटची घोषणा झाली पण हे नाते तुटले. तेव्हापासून दोघेही एकमेकांकडे दुर्लक्ष करत होते आणि एकमेकांसमोर येण्याचे टाळत होते. तीच ऐश्वर्या राय देखील कधीच करिश्मा कपूरसोबत दिसली नाही, पण यावेळी मनीष मल्होत्राच्या दिवाळी पार्टीत तिघेही एकाच छताखाली एकत्र दिसले आणि तिघेही एकमेकांना भेटून खूप आनंदी दिसले.

अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय यांचे आज लग्न झाले असेल आणि ते आनंदी जीवन जगत असतील, पण प्रत्येकाचा एक भूतकाळ असतो. अभिषेक बच्चनचे नाते यापूर्वी कपूर कुटुंबातील करिश्मा कपूरसोबत होते, मात्र काही काळानंतर दोघांमध्ये दुरावा निर्माण झाला आणि हे नाते तुटले. त्यानंतर दोघेही एकमेकांसमोर येण्यास टाळाटाळ करत होते पण आता वर्षानंतर दोघेही मनीष मल्होत्राच्या दिवाळी पार्टीत एकमेकांसमोर आले.

करिश्मा कपूरने मनीष मल्होत्राच्या दिवाळी पार्टीचे काही फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. या छायाचित्रांमध्ये एक छायाचित्र चर्चेत आहे ज्यामध्ये करिश्मा कपूर ऐश्वर्या रायसोबत दिसत आहे. ज्यानंतर लोकांना विसरलेल्या गोष्टी आठवू लागल्या आहेत. त्याच ऐश्वर्या आणि करिश्माचे बाँडिंगही खूप छान दिसत होते. अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर यांच्या ब्रेकअपचे कारण जया बच्चन यांचे कठोर वागणे असल्याचे सांगितले जाते, तर काही लोक बबिता यांना याचे कारण सांगतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.