आता सुरेख व सुंदर दिसणाऱ्या या कलाकारांचे जुने लठ्ठ फोटो पाहून थक्क व्हाल!!

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक सेलेब्स आहेत ज्यांनी लठ्ठपणाशी झुं’ज दिली आहे. पण जेव्हा त्याचे वजन कमी झाले तेव्हा त्यांच्या बॉडी ट्रांसफॉर्मेशन नेे चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले होते. या यादीमध्ये बर्‍याच सेलेब्रिटी आहेत, पण आम्ही तुम्हाला अशाच काही सेलेब्सविषयी सांगणार आहोत. ज्यांचे वजन खूप होते, त्यांनी जिम मध्ये घाम गाळून वजन कमी केले आणि आज ते चित्रपटांमध्ये काम करत आहेत. या सेलिब्रिटींचे बॉडी ट्रांसफॉर्मेशनची छायाचित्रे अजूनही सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

फरदीन खान– या यादीतील पहिले नाव अभिनेता फरदीन खानचे आहे. नुकताच फरदीन खानचे शरीर परिवर्तन घडवणारे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. ते पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. सुरुवातीला चाहत्यांना असे वाटले की अभिनेत्याने स्वतःचे एक जुने चित्र शेअर केले आहे.

पण नंतर जेव्हा त्याचा व्हिडिओ बाहेर आले तेव्हा लोकांना खात्री पटली. तसेेच फरदीनचा नवा लूक पाहून चाहत्यांना खूप आनंद झाला. सन 2016 मध्ये फरदीनचा आणखी एक फोटो व्हायरल झाला होता, ज्यामध्ये तो बराच लठ्ठ दिसत होता.

अर्जुन कपूर– अभिनेता अर्जुन कपूर चित्रपटांमध्ये पदार्पण करण्यापूर्वी बराच लठ्ठ होता. पण जेव्हा त्याने ‘इशाकजादे’ चित्रपटातून पदार्पण केले. त्यामुळे त्याच्या बॉडीचे ट्रांसफॉर्मेशन पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले होते. अभिनय करण्यापूर्वी अर्जुन कपूरने निर्मिती आणि दिग्दर्शनात सहाय्यक म्हणून काम केले आणि तेेेव्हा त्याचे वजन 130 किलो होते. यानंतर या अभिनेत्याने आपले 50 किलो वजन कमी केले. आता अर्जुन स्मार्ट आणि डॅशिंग हिरोच्या यादीमध्ये आला आहे.

सोनाक्षी सिन्हा– अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाला बर्‍याच वेळा बॉडी शर्मिंगला सामोरे जावे लागले आहे. याचा खुलासा अभिनेत्रीने स्वतः एका मुलाखतीत केला आहे. सोनाक्षीचे वजन बरेच वाढले होते. ‘दबंग’ चित्रपटातून पदार्पण करण्यापूर्वी सोनाक्षीने 30 किलो वजन कमी केले होते. या चित्रपटात सोनाक्षीच्या विरुद्ध सलमान खान होता. आज फिट एक्ट्रेसेसच्या यादीमध्ये सोनाक्षी चे नाव आहे.

सारा अली खान– अभिनेत्री सारा अली खानने बॉलिवूडमध्ये अगदी अल्पावधीत स्वत: ची वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. आज सारा अली खान सर्वात फिट आणि हॉट अभिनेत्रींच्या यादीत आली आहे. पण कॉलेजच्या काळात तिला पीसीओडी नावाच्या आजाराने ग्रासले होते. ज्यामुळे तिचे वजन 96 किलोपर्यंत पोहोचलेे होते.

त्यानंतर साराने चित्रपटात दिसण्यापूर्वी कठोर परिश्रम करून आपले वजन कमी केले. सारा अली खानने ‘केदारनाथ’ चित्रपटाद्वारे पदार्पण केले आहे. या चित्रपटात तीच्या विरुद्ध अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.