अक्षय कुमार डिंपलपेक्षा फक्त 10 वर्षांनी लहान असल्याने,जावई-सासू नसून असे आहे यांच्यातील नाते!!

अक्षय कुमार हा बॉलिवूडमधील सर्वात व्यस्त अभिनेत्यांपैकी एक आहे. आतापर्यंत त्याने अनेक ब्लॉकबस्टर चित्रपट दिले आहेत. केवळ चित्रपटांमुळेच नाही तर वैयक्तिक आयुष्यामुळेही तो चर्चेत असतो.

असं मानलं जातं की, एकेकाळी अक्षयचं मन थोडं भडकलं होतं, कधी तो रवीनासाठी तर कधी शिल्पा शेट्टीसाठी धडधडायचा. पण अखेर त्याला ट्विंकलमध्ये आपली घर मिळाले, त्यामुळेच त्याने या अभिनेत्रीसोबत लग्न केले आणि तो फॅमिली मॅन झाला.

विशेष म्हणजे ट्विंकल खन्ना ही राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया यांची मुलगी आहे. ती एक बॉलीवूड अभिनेत्री आहे. तिने 2001 मध्ये अक्षय कुमारसोबत लग्न केले आणि बॉलिवूडला अलविदा म्हटले.

अक्ष त्‍याच्‍या सासूपेक्षा अर्थात ट्विंकलची आई डिंपल कपाडिया पेक्षा फक्त 10 वर्षांनी लहान आहे. डिंपलचा जन्म 1953 मध्ये झाला होता, तर अक्षय कुमारचा 1963 मध्ये झाला होता. वयातील एवढा छोटासा फरक या दोघांना सासू-सुनेच्या नात्यापेक्षा अधिक मैत्रीच्या नात्यात बांधतो.

डिंपल कपाडियाने वयाच्या १६ व्या वर्षी सुपरस्टार राजेश खन्नासोबत लग्न केले होते. राजेश खन्ना आणि त्याची पत्नी डिंपल 1982 मध्ये वेगळे झाले होते. आता अक्षय कुमार पत्नी ट्विंकल खन्ना आणि सासू डिंपल यांची काळजी घेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.