तारक मेहता का उल्टा चष्माची रिपोर्टर रीटाने केले दुसरे लग्न, 2 वर्षांच्या मुलाची आई असून केले दुसरे लग्न…

तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा असाच एक शो आहे जो अनेक वर्षांपासून प्रेक्षकांच्या हृदयावर राज्य करत आहे. बहुतेक प्रेक्षक हा शो त्यांच्या कुटुंबासह पाहतात आणि काही प्रेक्षक या शोचे खूप वेडेही आहेत. तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा कौटुंबिक शो आहे.

या शोमध्ये टप्पू सेना अनेकदा धमाका करताना दिसत आहे. तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोमध्ये रिटा रिपोर्टरची भूमिका साकारणाऱ्या प्रिया आहुजाने दुसरे लग्न केले. त्यांचा विवाह सोहळा तारक मेहता या शोची सर्व स्टार कास्ट पोहोचली.

रिटा रिपोर्टरच्या लग्न सोहळ्यात टप्पू सेनेचा उत्साह पाहून मात्र या कार्यक्रमात टप्पू सेनेचे नेतृत्व करणारा टप्पू स्वत: उपस्थित नव्हता. या कार्यक्रमात बबिताजीही दिसल्या नाहीत. यानंतर बबिता जी, टप्पू आणि रीता रिपोर्टर यांच्यात काहीतरी चांगले चालले नाही, अशी अनेकांची अपेक्षा आहे.

तारक मेहता का उल्टा चष्मा शोमध्ये रीटा रिपोर्टरची भूमिका साकारणाऱ्या प्रिया आहुजा आणि मालव राजदा यांचा शनिवारी, 20 नोव्हेंबर रोजी विवाह झाला. आम्हालाहा त्यांच्या लग्नाचा दहावा वाढदिवस होता आणि हा दहावा वाढदिवस खूप खास बनवण्यासाठी प्रिया आहुजा आणि मालव राजदा यांनी पुनर्विवाह केला आणि प्रत्येक विधी पार पाडला.

प्रिया आहुजाने तिच्या लग्नाचे अनेक फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. इंस्टाग्रामवर फोटो शेअर करत प्रिया आहुजाने लिहिले रिटा रिपोर्टरची भूमिका साकारणाऱ्या प्रिया आहुजाने इन्स्टाग्रामवर लग्नाचे फोटो पोस्ट केले आहेत. या छायाचित्रात प्रिया आणि तिचा पती मालव राजदासोबत तिचा 2 वर्षाचा मुलगाही दिसत आहे.

44 हजाराहून अधिक लोकांनी याला लाईक केले आहे. प्रिया आहुजाच्या या पोस्टवर कमेंट करताना मालव राजदा यांनी लिहिले आहे- प्रिया आणि मालव यांची भेट एका शोच्या सेटवर झाली होती. सेटवर मैत्री आणि नंतर प्रेम. या दोघांचे प्रेम इतके वाढले की या प्रेमळ जोडप्याने 19 नोव्हेंबर 2011 रोजी लग्न केले.

लग्नाच्या सुमारे 8 वर्षानंतर 27 नोव्हेंबर 2019 रोजी प्रिया आणि मालव यांना रत्ना हा मुलगा झाला. प्रियाचा पती मालव राजदा गुजराती दिग्दर्शक असून तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोचा मुख्य दिग्दर्शक देखील आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.