बोलता बोलता जया बच्चनने उघड केली कुटुंबातील सर्व गुपिते! पती अमिताभ आणि सून ऐश्वर्या यांच्या नात्याचा केला खुलासा!!

मेगास्टार अमिताभ बच्चनचे संपूर्ण कुटुंब बॉलिवूड इंडस्ट्रीत खूप प्रसिद्ध आहे. त्याच्या संपूर्ण कुटुंबात खूप प्रेम पाहायला मिळते. प्रत्येकजण एकत्र राहतो आणि प्रत्येक आनंद आणि दुःख सामायिक करतो. मात्र, यापूर्वी अनेकदा ऐश्वर्या रायचे सासूसोबत जमत नसल्याच्या बातम्या आल्या आहेत. दोघांमध्ये बाचाबाची झाल्याचे वृत्त आहे.

पण ऐश्वर्याचे सासरे अमिताभ बच्चनसोबत खास बॉन्डिंग आहे. काही काळापूर्वी एका शोदरम्यान जया बच्चननेे तीची लाडकी सून ऐश्वर्याशी संबंधित अनेक गोष्टी सांगितल्या होत्या, ज्या ऐकून कोणीही थक्क होईल.

वास्तविक, 2007 मधील तीच्या काळातील प्रसिद्ध अभिनेत्री जया बच्चन कॉफी विथ करणमध्ये पोहोचली होती. जिथे तिला ऐश्वर्याबद्दल प्रश्न विचारण्यात आला. ज्यावर अभिनेत्रीने बोलताना सांगितले की, एवढी मोठी स्टार होऊनही तिने तिचे कौटुंबिक जीवन अतिशय चांगल्या पद्धतीने हाताळले. आजही ती तिच्या कुटुंबाची खूप काळजी घेते. यावेळी तिनेेेे सांगितले की, ऐश्वर्या राय ही बच्चनच्या घरी आल्यावर अमिताभ खूप खूश झाला होता. यामागे खूप मोठे कारण होते.

जयाने सांगितले की, तीची मुलगी श्वेता गेल्यानंतर त्यांचे घर अगदी निर्जन झाले होते. अशा स्थितीत ऐश्वर्या राय बच्चन घरात आली तेव्हा संपूर्ण घरात आनंद पसरला. श्वेताची उणीव तिने भरून काढली आणि हळूहळू सर्वांची लाडकी झाली. तिने जया आणि अमिताभ यांनाही तीच्या आई-वडिलांप्रमाणे खूप प्रेम दिले. जया सांगते की अमिताभ यांना ऐश्वर्यामध्ये श्वेताची सावली दिसते.

जया बच्चनने मुलाखतीत सांगितलेल्या शब्दांवरून स्पष्ट होते की तिचा ऐश्वर्यावर किती विश्वास आहे. ऐश्वर्या राय बच्चन देखील तिला तीतकेच प्रेम आणि आदर देते. दुसरीकडे, ऐश्वर्याच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेत्री लवकरच ‘पोनियान सेलवन’ या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *