अतिशय बोल्ड ड्रेस घालून पार्टीत पोहोचली प्रियंका, मोठ्या मुश्किलीने वाचवली लाज…

बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत आपला डंका वाजवणारी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा अनेकदा तिच्या लूकसह एक्सपिरिमेंट करताना दिसते. मात्र या एक्सपिरिमेंटमुळे कधी-कधी ती ट्रोलिंगची शिकारही होते. एकदा असाच प्रकार घडला होता जेव्हा ती खूप उंच कापलेला ड्रेस घालून पार्टीला पोहोचली होती. या ड्रेसमध्ये ती खूपच अस्वस्थ दिसत होती.

बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत आपली वेगळी ओळख निर्माण करणारी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. सोशल मीडियावर अधिराज्य गाजवणाऱ्या प्रियंका चोप्राचा एक जुना फोटो चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा फोटो पाहिल्यानंतर लोक प्रियांका चोप्राला ट्रोल करत आहेत. प्रियांका चोप्राचा हा फोटो पाहिल्यानंतर तुम्हीही थक्क व्हाल.

वास्तविक, प्रियांका चोप्राचा एक जुना फोटो व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती एका अवॉर्ड फंक्शन मद्ये पोहचलेली दिसत आहे. प्रियांकाने ब्लॅक बॉडीकॉन स्टाइलचा ड्रेस घातला आहे, ज्यामध्ये एका बाजूने उच्च कट आहे. तसेच शिमरी नेट लावलेली आहे. प्रियांकाचा हा पोशाख खूपच रिव्हिलिंग आहे. या फोटोमध्ये तिच्यासोबत वॉर्डरोब मालफंक्शनमुळे प्रियंका Oops क्षणाची बळी ठरली आहे. पण, तिने कशीतरी आपली लाज वाचवली.

प्रियंका चोप्राने तिचा बोल्ड ड्रेस मोठ्या आत्मविश्वासाने कॅरी केला होता. पापाराझीसमोर तिने स्टायलिश पोझही दिल्या. तिने रिव्हिलिंग पार्ट हाताने लपविण्याचाही प्रयत्न केला, मात्र असे करताना तीचे छायाचित्र कॅमेऱ्यात कैद झाले. प्रियांकासोबत असे घडण्याची ही पहिलीच वेळ नाहीये. यापूर्वीही तिने अनेकदा बोल्ड ड्रेस परिधान केला आहे. तिच्या सुपर बोल्ड आउटफिटमुळे ती अनेकदा ट्रोल झाली आहे. प्रियांका चोप्रा तिच्या खास स्टाइलसाठी ओळखली जाते.

‘सिटाडेल’ आणि ‘मॅट्रिक्स 4’ व्यतिरिक्त, प्रियांकाचे अनेक हॉलीवूड प्रोजेक्ट पाइपलाइनमध्ये आहेत. याशिवाय ती फरहान अख्तर दिग्दर्शित ‘जी ले जरा’ या हिंदी चित्रपटातही दिसणार आहे. यामध्ये ती आलिया भट्ट आणि कट्रिना कैफसोबत पहिल्यांदाच एकत्र दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.