लग्नाआधी अनिल अंबानी सोबत रेलाशनशिप मध्ये होती अभिनेत्री ऐश्वर्या राय, अभिषेकला माहीत असून देखील….

बॉलीवूड अभिनेत्री आणि मिस वर्ल्ड ऐश्वर्या राय बच्चन तिच्या आयुष्यातील काही लोकांसोबत खास बॉन्ड शेअर करते. ज्यामध्ये रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे प्रमुख मुकेश अंबानी यांचे धाकटे बंधू अनिल अंबानी यांचेही नाव आहे. दोघेही अनेक कार्यक्रमांमध्ये एकत्र दिसले आहेत.

तसे पाहता, ऐश्वर्या रायसह संपूर्ण बच्चन कुटुंब अंबानी कुटुंबाच्या खूप जवळचे आहे. पण ऐश्वर्या आणि अनिलमध्ये खूप साम्य आहे. अशा परिस्थितीत ती अनेकदा अंबानी कुटुंबाच्या कार्यक्रमांमध्ये अनिलसोबत दिसते. दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर अनेकदा व्हायरल होत असतात. ज्यामध्ये दोघांमधील बॉन्डिंग स्पष्टपणे दिसते.

एका कार्यक्रमादरम्यान ऐश्वर्या राय बच्चन आणि अनिल अंबानी यांनी एकमेकांबद्दल बोलले आणि सांगितले की दोघे चांगले मित्र आहेत. त्यांना एकमेकांची कंपनी आवडते. तसेच आलचे लग्न टीनाशी झाले आहे. ऐश्वर्या केवळ अनिलची चांगली मैत्रीणच नव्हे, तर टीना अंबानीचीही खूप जवळची आहे.

त्याच वेळी, ज्युनियर बच्चन म्हणजेच अभिषेक बच्चन देखील अनिल आणि टीनाचा खूप चांगला मित्र आहे. यापूर्वी सहारा प्रमुख सुब्रत राय यांच्या मुलाच्या लग्नात ऐश्वर्या राय आणि अमिताभ बच्चन हे अनिलची कार शेअर करताना दिसले होते. अंबानी कुटुंब आणि बच्चन कुटुंब यांच्यातील जवळीक पाहण्याचे अनेक प्रसंग आहेत.

त्याचवेळी मिस वर्ल्ड ऐश्वर्या राय बच्चनच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, ही अभिनेत्री लवकरच मणिरत्नम यांच्या ‘पोनियान सेलवन’ या चित्रपटात दिसणार आहे. ज्यामध्ये अभिनेत्री साऊथ सुपरस्टार विक्रम, कार्ती, जयम रवी, प्रकाश राज, ऐश्वर्या लक्ष्मी आणि शोभिता धुलिपाला यांच्यासोबत स्क्रीन शेअर करणार आहे.

हा चित्रपट पुढील वर्षी एप्रिलमध्ये प्रदर्शित होऊ शकतो. याशिवाय अभिनेत्री ‘गुलाब जामुन’ आणि ‘जस्मिन स्टोरी ऑफ अ लीज्ड वोम्ब’ या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ज्यामध्ये अभिनेत्री तिचा पती आणि अभिनेता अभिषेक बच्चनसोबत गुलाब जामुनमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.