तसले फोटोज् शेअर करून नोरा पुन्हा आली चर्चेत,चाहते झाले घायाळ!!

सध्या बॉलिवूडमध्ये तिच्या ‘कुसु कुसू’ या नव्या गाण्यामुळे चर्चेत असलेली अभिनेत्री नोरा फतेही अनेकदा चर्चेत असते. नोरा फतेही तिच्या लूकमुळे सोशल मीडिया यूजर्सची आवडती आहे. अशा परिस्थितीत, जेव्हा जेव्हा अभिनेत्री तिचे फोटो शेअर करते तेव्हा लोक तिच्यावर खूप प्रेम करताना दिसतात. आता अलीकडेच नोरा फतेहीने तिचे काही सुंदर फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.

नोरा फतेही अलीकडेच ‘इंडियाज बेस्ट डान्सर’ या डान्स रिअॅलिटी शोमध्ये जज म्हणून सहभागी झाली होती. यादरम्यान लोकांना नेराची मनमोहक शैली खूप आवडली आहे. यावेळी नोरा फतेहीने निळ्या रंगाचा क्रॉप टॉप परिधान केला होता. यासोबत तिने लो-वेस्ट साइड स्लिट स्कर्ट घातला होता. या ड्रेसमध्ये नोरा फतेही खूपच सुंदर दिसत होती. नोरा फतेहीचा हा लूकही प्रेक्षकांना खूप आवडला.

नोरा फतेहीने या लूकमधील फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसह शेअर केले आहेत. नोराने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून या ड्रेसमधील फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये नोरा फतेही खूपच सुंदर आणि हॉट दिसत आहे. या फोटोंमध्‍ये नोराची ग्लॅमरस स्टाईलही तिच्या चाहत्यांना खूपच आवडतेय. त्याचवेळी नोरा फतेहीनेही शोदरम्यान खूप एन्जॉय केला.

जर आपण नोरा फतेहीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोललो, तर अभिनेत्री लवकरच मिलाप जावेरीच्या सत्यमेव जयते 2 चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात नोरा अभिनेता जॉन अब्राहम आणि दिव्या खोसला यांच्यासोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. ही अभिनेत्री शेवटी अजय देवगणच्या भुज द प्राइड ऑफ इंडिया या चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात अजय देवगण, सोनाक्षी सिन्हा आणि संजय दत्त यांच्या प्रमुख भूमिका होत्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.