या गंभीर आजाराशी झुंज देतोय अभिनेता अनिल कपूर,जर्मनीत चालू असलेल्या उपचारादरम्यान चे फोटोज् झाले वायरल!!

बॉलीवूड अभिनेता अनिल कपूर सध्या जर्मनीमध्ये असून या दौऱ्यातील शेवटचा व्हिडिओ त्याने शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये अनिल कपूरने खुलासा केला आहे की, आज त्याच्या उपचाराचा शेवटचा दिवस असून तो डॉक्टरांना भेटणार आहे.

व्हिडिओमध्ये अनिल कपूरने काळा कोट काळी टोपी आणि काळी पँट घातलेली दिसत आहे, व्हिडीओच्या कॅप्शनमध्ये अनिल कपूरने लिहिले की, बर्फावर एक परफेक्ट वॉक… जर्मनीतील शेवटचा दिवस… माझ्या शेवटच्या उपचारासाठी डॉ. मुलर यांना भेटायला जात आहे. त्यांना आणि त्यांच्या जादुई स्पर्शाबद्दल धन्यवाद…

अनिल कपूर सुंदर बर्फवृष्टी दरम्यान जर्मनीच्या रस्त्यांवर फिरताना दिसत आहे. पण अनिल कपूरने जर्मनीला उपचारासाठी गेल्याचा खुलासा लोकांना खूप त्रासदायक आहे. सहसा तारे काही मोठ्या आजाराच्या उपचारासाठी परदेशात जातात. या अभिनेत्याच्या परदेशात जाण्याने चाहते खूप अस्वस्थ झाले आहेत.

अनिल कपूरच्या सर्व चाहत्यांनी कमेंट करून विचारले आहे की तो कशाच्या उपचारासाठी जर्मनीला गेला आहे. अभिनेत्याने अद्याप कोणत्याही टिप्पण्यांना उघडपणे प्रतिक्रिया दिलेली नाहीये.

Leave a Reply

Your email address will not be published.