प्रियंका ने सर्वांसमोर पती निक ला केली बाळाची मागणी, म्हणाली-आपण दोघे रात्री…

ग्लोबल आयकॉन ‘प्रियांका चोप्रा आजकाल तिच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवरून तिच्या पतीचे आडनाव जोनास काढून टाकल्यामुळे सतत चर्चेत असते. हे नाव हटवल्यानंतर प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांच्या घटस्फोटाबाबत सातत्याने चर्चा होत आहेत. प्रियांका चोप्राचा शो जोनास ब्रदर फॅमिली रोस्ट हॉलिवूड सुपरस्टार निक जोनाससोबत घटस्फोटाच्या बातम्यांदरम्यान रिलीज झाला. या शोमध्ये अभिनेत्री तिचा पती निक जोनास आणि त्याच्या कुटुंबाची खिल्ली उडवताना दिसली. अभिनेत्रीने तर निक जोनासला मूल म्हटले, त्यानंतर प्रियांकाच्या पतीचा चेहरा लाल झाला.

पण खरंच प्रियांका पती निकला घटस्फोट देणार आहे का? या वृत्तांदरम्यान प्रियांकाची आई मधु चोप्राने याचा नकार दिला आहे. त्यामुळे प्रियांकाच्या बाजूने अद्याप कोणतेही वक्तव्य आलेले नाही. एकीकडे प्रियांका आणि निकच्या घटस्फोटाच्या बातम्यांनी सातत्याने जोर धरला आहे. तर तिकडे प्रियांकाने तिच्या शोमध्ये प्रेग्नेंसीबद्दल एक मोठी गोष्ट सांगितली.

या शोमध्ये प्रियांका चोप्रा जोनास म्हणाली, ‘मला इतर कोणत्याही मुलाची काळजी घ्यायची नाही, म्हणजे मला दुसऱ्याशी लग्न करायचे नाही.’ प्रियंका चोप्रा म्हणाली, ‘निक जोनास आणि माझ्यात 10 वर्षांचा फरक आहे. मी त्याला 90 च्या दशकातील पॉप संस्कृतीशी संबंधित गोष्टी सांगते आणि तो मला टिकटॉक कसा चालवायचा हे शिकवतो. तुम्ही बरोबर समजलात…” तर प्रियंका पुढे गंमतीने म्हणाली की,“आम्ही असे एकमेव जोडपे आहोत ज्यांना अजून मुले झालेली नाहीत.

याच कारणामुळे मी सर्वांसमोर सांगू इच्छितो की निक आणि मी बाळाची योजना करत आहोत. प्रियांका चोप्रा पुढे म्हणते की, आज रात्री आपण दोघे एकत्र दारू पिऊ आणि उद्या सकाळी उशिरापर्यंत झोपू. प्रियांकाने हे सर्व गमतीने सांगितले आहे. याचा अर्थ ती अजूनही बाळाच्या नियोजनाबाबत गंभीर नाही.

प्रियांका चोप्रा पुढे म्हणाली की, ‘मी निक जोनासला यशस्वी करिअर काय म्हणतात ते शिकवले आहे.’ दोघांच्या घटस्फोटाबाबत प्रियांका चोप्रा म्हणाली, ‘आता आमचे लग्न झाले आहे, लोक आमच्या लग्नावर प्रश्न उपस्थित करतात. हा पब्लिसिटी स्टंट असल्याचे तीचे म्हणणे आहे.

वर्क फ्रंटवर, प्रियांका लवकरच ‘द मॅट्रिक्स रिअॅक्शन्स’, ‘टेक्स्ट फॉर यू’ आणि ‘सिटाडेल’ या वेब सीरिजमध्ये दिसणार आहे. सध्यातरी प्रियांका चोप्राने हा व्हिडिओ शेअर करून तिच्या घटस्फोटाच्या अफवा बंद केल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *