प्रियांका पेक्षाही जास्त हॉ’ट आहे तिची मॅनेजर, फोटो पाहून थक्क व्हाल!!

प्रियांका इंडस्ट्रीत तिच्या बो’ल्ड व्यक्तिमत्त्वासाठी ओळखली जाते. प्रियांकाचे चाहते तिची प्रत्येक स्टाईल कॉपी करतात. पण तुम्हाला माहित आहे का की प्रियांका चोप्राची मॅनेजर हॉटनेसच्या बाबतीत तिच्यापेक्षा कमी नाही.

ग्लोबल स्टार प्रियांका चोप्राने बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत आपल्या अभिनयाचा डंका वाजवला आहे. आज प्रियांकाने जगभरात आपले नाव कमावले आहे. प्रोफेशनल लाइफसोबतच प्रियांका तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठीही चर्चेत असते. प्रियांका इंडस्ट्रीत तिच्या बोल्ड व्यक्तिमत्त्वासाठीही ओळखली जाते. प्रियांकाचे चाहते तिची प्रत्येक स्टाईल कॉपी करतात. पण तुम्हाला माहित आहे का की प्रियांका चोप्राची मॅनेजर हॉ’टनेसच्या बाबतीत कुणापेक्षाही कमी नाही.

प्रियांका चोप्राच्या मॅनेजरचे नाव अंजुला आचार्य आहे. अंजुला खऱ्या आयुष्यात खूप हॉ’ट आणि बो’ल्ड आहे. लूक आणि स्टाइलमध्ये अंजुला बॉलीवूडच्या सुंदरांनाही मागे टाकते. अंजुला तिच्या कामासोबतच सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय आहे. तिने तिचे हॉ’ट आणि बो’ल्ड फोटो पोस्ट करून चाहत्यांचे होश उडवले आहे.

प्रियांका चोप्रा आणि अंजुला आचार्य अनेकदा एकत्र दिसल्या आहेत. त्याचबरोबर दोघांमधील बॉन्डिंग कोणापासूनही लपून राहिलेले नाही. त्याचबरोबर अंजुला अनेकदा प्रियांकासोबतचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. अंजुलाच्या ड्रेसिंग सेन्सबद्दल बोलायचे झाले तर ती या बाबतीतही प्रियांकापेक्षा कमी नाही. अंजुला अनेकदा तिचे ग्लॅमरस फोटो शेअर करून चर्चेत असते. अंजुला हे नावाजलेले व्यक्तिमत्व आहे. त्याने प्रियांकाला हॉलिवूडमध्येही अनेक प्रोजेक्ट्स मिळवून देण्यासाठी मदत केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.