आर्यन खान नंतर ए’नसी’बीच्या प्रश्नांना सामोरे जाण्यापूर्वी वडिलांना मिठी मारून रडली अनन्या पांडे

सध्या ना’र्को’टिक्स कं’ट्रोल ब्युरो (N’CB) आर्यन ड्र* ग्ज प्रकरणी सतत कारवाई करत आहे. होय, एकीकडे शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान पोलिसांच्या ताब्यात आहे, तर दुसरीकडे बॉलीवूड अभिनेत्री अनन्या पांडेही आता ड्र* ग्ज प्रकरणी एन’सीबीच्या तावडीत अडकली आहे. NCB ने यापूर्वी ‘स्टुडंट ऑफ द इयर’ अनन्या पांडेच्या घरावर छापा टाकला होता, त्यानंतर तिचा फोन जप्त करण्यात आला होता.

त्यानंतर अनन्याला चौकशीसाठी ए’नसीबी कार्यालयात बोलावण्यात आले आणि यादरम्यान अभिनेत्री खूपच घाबरलेली दिसली. मात्र, या कठीण काळात चंकी पांडे मुलीच्या पाठीशी उभा होता. त्याचवेळी, एन*सीबी कार्यालयातील चौकशी कक्षात प्रवेश करण्यापूर्वी, अनन्या पांडे तिचे वडील चंकी पांडे यांना मिठी मारुन खूप रडली आणि नंतर अनन्या एकटीच चौकशी कक्षात गेली जिथे एनसीबी अधिकाऱ्याने तिची चौकशी केली.

गुरुवारी एन’सी’बीने आर्यन खान ड्र* ग्ज प्रकरणी अनन्या पांडेची 2 तास चौकशी केली. ए’नसी*बीला ड्र* ग्जबाबत आर्यन आणि अनन्या यांच्यात गप्पा संभाषण झालेेले सापडले. त्यानंतर ए’नसी’बीने अनन्याची ड्रग्जबाबत चौकशी केली. मीडिया रिपोर्टनुसार, आर्यन खान आणि अनन्या पांडे यांच्या गप्पांमध्ये एका ठिकाणी आर्यन अनन्याशी गां*जाबद्दल बोलत होता. आर्यन विचारत होता की, काही जुगाड करता येईल का. अशा स्थितीत अनन्याने उत्तर दिले की, मी व्यवस्था करेन…

त्याचवेळी, N’CB ने अनन्याला ही चॅट दाखवली आणि प्रश्न विचारला, ज्यावर अनन्या म्हणाली की ती फक्त विनोद करत होती. अनन्या पांडेने ए’नसी’बी अधिकाऱ्यांना सांगितले की, आर्यनसोबतच्या तिच्या गप्पा ड्र*ग्ज’बद्दल नसून सिगारेटबद्दल होत्या. दोघांमध्ये सिगारेटबाबत संभाषण झाले. अनन्या पुढे म्हणाली की तिने कधीही ड्र* ग्जचे सेवन केले नाही. याशिवाय, ए*नसी’बीच्या म्हणण्यानुसार, अनन्याने आर्यनसाठी कधीही ड्र*ग्ज’ची व्यवस्था केल्याचे दाखवणारा कोणताही पुरावा अद्याप सापडलेला नाही.

त्याचवेळी, आर्यन-अनन्यामध्ये एकदा नव्हे तर अनेक वेळा नशेबद्दल संभाषण झाले आहे. तसेच पहिल्या दिवसाच्या चौकशीत अनन्या तिचे वडील चंकी पांडे यांच्यासोबत ए’नसी’बी कार्यालयात पोहोचली होती. चौकशी कक्षात प्रवेश करण्यापूर्वी अनन्या खूप घाबरली होती व तिचे वडील चंकी पांडे यांना मिठी मारून रडली होती. नंतर अनन्या एकटीच चौकशी कक्षात गेली. जिथे तिने ए’नसी’बीच्या अधिकाऱ्यांना प्रश्नांची उत्तरे दिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.