काय?? शाहरुख खान आहे बाइसे*क्सुअल एका फोटोमुळे झाला धक्कादायक खुलासा!!

बॉलिवूड सुपरस्टार शाहरुख खान सध्या वाईट काळातून जात आहे. शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान सध्या एनसीबीच्या तावडीत आहे. तसेच असे काही प्रसंग आले होते, जेव्हा शाहरुखशी संबंधित अफवा ऐकून गौरी खानचे मन दुखावले होते. शाहरुख खानशी संबंधित ही अफवा ऐकून गौरी खानचे चाहतेही गप्प बसले नव्हते.

‘कुछ कुछ होता है’ आणि ‘कभी खुशी कभी गम’ च्या यशानंतर ही अफवा मोठ्या प्रमाणावर पसरली होती. करण जोहर आणि शाहरुख खान रिलेशनशिपमध्ये असल्याची अफवा पसरली होती. या अफवेवर करण जोहरनेही आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. करण जोहरने आपल्या बायोग्राफीतही याचा उल्लेख केला आहे.

तो म्हणाला होता की ,कोणी आपल्या भावाशी असे कृत्य कसे करू शकतो? शाहरुख खान उभयलिंगी असल्याची अफवाही पसरली आहे. चांगल्या वैवाहिक आयुष्यानंतरही, शाहरुख खानशी संबंधित ही अफवा खरोखरच खूप वाईट आहे. शाहरुख खाननेही अनेकदा या अफवेबाबत आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.

तसेच शाहरुख खान आणि प्रियांका चोप्रा यांच्या लिंकअपच्या बातम्या देखिल डॉन 2, दरम्यान समोर आल्या होत्या. असे देखिल म्हटले जाते की या घटनेनंतर तिला हॉलिवूडमध्ये जाऊन नशीब आजमावयास भाग पाडले गेले जेणेकरून ती शाहरुखपासून दूर राहील. यासह, अशीही अफवा पसरली आहे की शाहरुख खाननेच प्रियांकाला क्वांटिकोमध्ये भूमिका मिळवून दिली होती.

तसेच शाहरुख खानने हेअर ट्रान्सप्लांट केल्याची अफवा देखील पसरली आहे. ‘रा.वन’च्या शूटिंगदरम्यान ही अफवा पसरली होती. सुशांतच्या मृत्यूनंतर शाहरुख खानचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला, ज्यामध्ये तो एका अवॉर्ड शोमध्ये सुशांतची खिल्ली उडवत होता. यामुळे अशा अफवा उडू लागल्या होत्या की, शाहरुखला नवीन कलाकारांच्या यशाचा खूप हेवा वाटतो.

शाहरुख खानशी संबंधित या अफवेमुळे संपूर्ण देश हादरा बसला होता. काही वर्षांपूर्वी शाहरुख खान सरोगसीद्वारे वडील बनला आहे. धाकटा मुलगा अव्राम खान बद्दल अफवा पसरली होती की तो शाहरुख खानचा नातू आहे, म्हणजेच अव्राम खान शाहरुख नाही तर आर्यन खानचा मुलगा आहे. टेडएक्स इव्हेंट दरम्यान, शाहरुख खानने ही बाब उपस्थित केली होती आणि या अफवाचे पूर्णपणे खंडन केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.