म्हातारा झालेल्या सलमानचा खरा फोटो आला समोर,बॉडीगार्ड शेराने चुकून फोटो केला शेअर…

सलमान खानची गणना बी-टाऊनच्या दिग्गज अभिनेत्यांमध्ये केली जाते. सलमानचे देशभरात सर्वाधिक चाहते आहेत. त्याचे चाहते त्याची देवाप्रमाणे पूजा करतात. सलमानचे चाहते त्याच्या चित्रपटांची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. सलमानचा प्रत्येक चित्रपट 100 कोटी क्लबमध्ये समाविष्ट आहे. सलमान त्याच्या चित्रपटांसाठी जितका प्रसिद्ध आहे तितकाच त्याच्या दयाळू स्वभावासाठीहि प्रसिद्ध आहे. सलमान दररोज अनेक गरजू लोकांना मदत करताना दिसतो.

सध्या कोरोना विषाणूमुळे देशात लॉकडाऊन सुरू आहे, ज्यामुळे चित्रपट उद्योग ठप्प झाला आहे. या परिस्थितीत 25 हजारांहून अधिक बॉलिवूड कामगारांना मदत करण्याचा निर्णय घेऊन सलमानने सिद्ध केले की तो बॉलिवूडचा खरा सिंह आहे. सलमान त्याच्या संपूर्ण स्टाफचा खर्च देखील उचलतोय. एवढेच नाही तर तो गरिबांमध्ये अन्न वाटपही करत आहेत. पूर्वी ईदच्या निमित्ताने त्याने गरीबांना रेशन पाठवले होते.

सलमान खानचा चित्रपट दरवर्षी ईदला रिलीज होतो, पण यावर्षी ते होऊ शकले नाही. तथापि, त्याने त्याच्या चाहत्यांसाठी एक गाणे रिलीज केले होते. त्याचबरोबर बॉडीगार्ड शेरा, जो त्याच्या सर्वात जवळचा समजला जातो, त्यानेही सलमानला ईदच्या शुभेच्छा दिल्या. शेरा ने सलमानसोबत एक फोटो शेअर केला आणि त्याला ईदच्या शुभेच्छा दिल्या. शेरा ने एक छायाचित्र शेअर केले आहे ज्यात सलमान खान बसला आहे आणि शेरा त्याच्या मागे उभा आहे.

शेरा ने शेअर केलेल्या या फोटो मध्ये सलमान एकदम वेगळा दिसत आहे. विशेषतः या चित्रात त्याचा चेहरा पूर्णपणे वेगळा दिसतोय. या चित्रात सलमानच्या चेहऱ्यावर वयाची अट स्पष्टपणे दिसत आहे. अनेकदा जेव्हा सलमान टीव्ही किंवा मोठ्या पडद्यावर येतो, तेव्हा त्याच्या चेहऱ्यावर मेकअप असतो. पण या चित्रात तो मेनाकअपशिवाय दिसत आहे. हे चित्र बघून असे वाटते की 54 वर्षीय सलमान आता खरोखरच म्हातारा दिसत आहे. सलमानच्या या फोटोवर चाहत्यांच्या अनेक कमेंट्सही येत आहेत.

सलमानसोबत हे चित्र शेअर करताना शेरा ने लिहिले आहे की, “माझी ईद माझ्या मालकाशिवाय अपूर्ण आहे. आपणा सर्वांना ईद मुबारक. आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह घरी आनंद घ्या. शेरा ने या पोस्टवर सलमान खानलाही टॅग केलेे आहे. सलमान खान शेराला खूप मानतो. तो जिथे जातो तिथे शेरा अनेकदा त्याच्यासोबत असतो. शेरा अनेक वर्षांपासून सलमानचा अंगरक्षक आहे. शेरा गेल्या 25 वर्षांपासून सलमानला संरक्षण देत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.