प्राइवेट फोटो लीक झाल्यानंतर या 5 अभिनेत्रीचे करिअर झाले बरबाद..

भारतात मुलीचा आदर सर्वकाही मानला जातो. प्रत्येकाने या गोष्टीची काळजी घेतली पाहिजे पण काही वाईट लोक आहेत जे की मुलींच्या सन्मानाशी खेळतात. मग ती सामान्य मुलगी असो, नोकरी करणारी मुलगी असो किंवा चित्रपट किंवा टीव्ही अभिनेत्री असो, प्रत्येक स्त्रीचा आदर केला पाहिजे. तसेेेच दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील अशा काही अभिनेत्रीं आहेत ज्यांची खासगी चित्रे लीक झाली होती.

राधिका आपटे
दाक्षिन आणि बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका आपटे इंडस्ट्रीतील उत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे. चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान तिचा अश्लील फोटो सोशल मीडियावर अपलोड करण्यात आल्याचे वृत्त आहे. यानंतर राधिका खूप रडली होती.

हंसिका मोटवानी
टीव्हीपासून बाल अभिनेत्री म्हणून करिअरची सुरुवात करणारी अभिनेत्री हंसिका मोटवानीने बॉलिवूड व्यतिरिक्त दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. काही महिन्यांपूर्वी तिचा एक व्हिडिओ लीक झाला होता ज्यात ती बाथटबमध्ये अंघोळ करताना दिसत होती. बराच काळ तिच्यावर बरीच टीका झाली पण नंतर हंसिकाने या व्हिडिओला बनावट म्हटले. पण हा व्हिडिओ सर्वत्र पसरल्याने हंसिकाला त्यातून सावरायला खुप वेळ लागला.

अनुष्का शेट्टी
बाहुबली चित्रपटात देवसेनाची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री अनुष्का शेट्टीलाही तिचा अश्लील फोटो लीक झाल्यामुळे लाजिरवाणे व्हावे लागले. अनुष्काचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता ज्यात ती आंघोळ करत होती पण नंतर सांगितले की या व्हिडिओमध्ये अनुष्कासारखी मुलगी अनुष्का होती. पण यावरही अनुष्काला सोशल मीडियावर लाजिरवाणे व्हावे लागले होते.

श्रुती हासन
बॉलिवूड आणि साऊथ सिनेमासृष्टीतील सुंदर अभिनेत्री श्रुती हासन देखील अशा प्रकारांना बळी पडली आहे. येवडू चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान काही अज्ञात व्यक्तींनी तिचे आपत्तीजनक फोटो काढून ते सोशल मीडियावर व्हायरल केले होते. या मुळे श्रुतीला आधी धक्का बसला पण नंतर तिने पोलिसात तक्रार केली.

अक्षरा हासन
2018 मध्ये दक्षिण अभिनेत्री अक्षरा हासनचे खासगी चित्र लीक झाले होते. यानंतर बराच गोंधळ झाला होता. त्या चित्रात अक्षरा तिच्या खासगी चित्रात सेल्फी घेताना दिसत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.