सचिन तेंडुलकर ची मुलगी साराने लंडन मध्ये साजारा केला तीचा 24 वा वाढदिवस, पहा फोटो…

क्रिकेटचा देव म्हटल्या जाणाऱ्या सचिन तेंडुलकरचा प्रत्येकजण मोठा चाहता आहे. सचिनने आता क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली असली, तरी सुुद्धा त्याची लोकप्रियता आजही कमी झालेली नाही. तो काही ना काही कारणाने हेडलाईन्सचा भाग बनतो. सचिन सोबत त्याचे कुटुंब सुद्धा खूप प्रसिद्ध आहे. सचिनने 1995 मध्ये अंजली तेंडुलकरशी लग्न केले. या लग्नापासून त्याला दोन मुले मुलगी सारा तेंडुलकर आणि मुलगा अर्जुन तेंडुलकर आहेत.

सचिनची मुलगी सारा तेंडुलकरची गणना लोकप्रिय स्टार किड्समध्ये होते. साराचा जन्म 12 ऑक्टोबर 1997 रोजी झाला होता. अशा परिस्थितीत मंगळवार, 12 ऑक्टोबर रोजी तिने तीचा 24 वा वाढदिवस साजरा केला. तिने हा वाढदिवस लंडनमध्ये साजरा केला. वास्तविक सारा लंडनमधील एका महाविद्यालयात शिकत आहे. साराने तिच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत खूप मजा केली. तिने तीच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर त्याची काही छायाचित्रेही शेअर केली आहेत.

सारा तेंडुलकर इन्स्टाग्रामवर खूप सक्रिय असते. येथे ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातील चित्रे शेअर करत राहते. तीला इन्स्टावर 14 लाखांहून अधिक लोक फॉलो करतात. तिच्या 24 व्या वाढदिवसानिमित्त सारा तेंडुलकर वाढदिवसाचा केक कापताना दिसली. तिने तीच्या इन्स्टा स्टोरीवर चाहत्यांसह तीचे एक छायाचित्र देखील शेअर केले आहे.

सारा आता हळू हळू मोठी होत आहे. अशा स्थितीत तीच्या सौंदर्यात खूप बदल होत आहेत. साराच्या कुटुंबाबद्दल बोलताना तिचा भाऊ अर्जुन आणि वडील सचिन यांनीही साराचे खास पद्धतीने अभिनंदन केले. साराच्या वाढदिवशी अर्जुनने आपल्या बहिणीचे लहानपणीचे छायाचित्र शेअर केले. या फोटोमध्ये अर्जुन आणि सारा एका बागेत एकत्र खेळताना दिसत आहेत.

तसेच, पापा सचिनने आपल्या मुलीच्या वाढदिवशी एक गोंडस किस्सा शेअर केला. त्याने सांगितले की जेव्हा साराचा जन्म झाला तेव्हा तो त्याची पत्नी अंजलीच्या घरी होता. सचिनने सांगितले की जेव्हा मी साराला पहिल्यांदा पाहिले तेव्हा तो क्षण खूप खास होता. तो क्षण मी आजपर्यंत विसरलो नाही.

साराच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलताना, काही काळापूर्वी अफवा पसरल्या होत्या की सारा आणि क्रिकेटर शुभम गिल रिलेशनशिपमध्ये आहेत. मात्र, शुभमच्या एका चाहत्याला इन्स्टाग्रामवर त्याच्या नात्याची स्थिती जाणून घ्यायची होती तेव्हा त्याने उत्तर दिले होते की तो अजूनही सिंगल आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.