तारक मेहतामधील बाघाच्या गिर्लफ्रेंड चे लूक पाहून थक्क व्हाल,सौंदर्याच्या बाबतीत बबितालाही ही टाकेल मागे!!

मोनिका भदोरियाने बागाची गर्लफ्रेंड बावरीची भूमिका बरीच वर्ष साकारली होती, आणि लोकांनीही या पात्राला भरभरून प्रेम दिले होते. मोनिकाने ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ मध्ये एका झल्ल मुलीची भूमिका केली होती, जी अनेकदा चुका करत असे. बागाचे लक्ष विचलित करण्यासाठी मोनिका भदोरियाचे उर्वरित पात्र शोमध्ये आणले गेले होते. तसेेच मोनिकाची कॉमिक टायमिंग अप्रतिम होती. तीची शैली सर्वांना खूप आवडली.

मोनिका भदोरियाने ‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ मध्ये 6 वर्षे काम केले आहे. 6 वर्षांनंतर, तिने वैयक्तिक कारणांमुळे शो सोडण्याचा निर्णय घेतला होता, त्यानंतर चाहते खूप दुःखी झाले. चाहते अजूनही बावरी अर्थात मोनिका भदोरियाला मिस करतात. मोनिका भदोरिया सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि तिचे सुंदर, ग्लॅमरस आणि स्टायलिश फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करत राहते.

वास्तविक जीवनात मोनिका मुळीच बावरीसारखी नाहीये, तर ती खूप मस्त आणि मजेदार आहे. बावरी स्टाईलच्या बाबतीत मोठ मोठ्यांना मागे सोडत आहे. मोनिका भदोरिया फिटनेसची खूप काळजी घेते. ती दररोज जिममध्ये खूप घाम गाळते आणि अनेक अवघड व्यायाम खूप सहजतेने करते. या चित्रात तुम्ही तिचे फिटनेस प्रेम देखील पाहू शकता. तसेच अभिनेत्री होण्याव्यतिरिक्त मोनिका भदोरिया एक चांगली पेंटर देखील आहे.

ती अनेकदा तिच्या पेंटिंग सोशल मीडियावर चाहत्यांना दाखवते. अलीकडेच, तिने गौतम बुद्धांचे एक वॉल पेंटिंग बनवले होते, ज्याचे अनेक फोटो तिने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर चाहत्यांसोबत शेअर केले आहे. मोनिका भदोरिया तिच्या कुटुंबाच्या खूप जवळ आहे आणि ती त्यांच्यासोबत दर्जेदार वेळ घालवते. विशेषत: तिचे तिच्या आजीशी एक वेगळे बंधन आहे. ती आजीची खूप सेवा करते.

अलीकडेच, तिने तिच्या आजीचा मसाजचा एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यात ती एका बेडवर बसून आजीच्या डोक्यावर तेल लावत होती. मोनिका भदोरिया मूळची मध्य प्रदेशातील आहे. पूर्वी ती तिच्या घरी कुटुंबासोबत होती, तिने सोशल मीडियावर अनेक चित्रे आणि व्हिडिओ देखील शेअर केले आहेत. ती आपल्या छायाचित्रांद्वारे मध्य प्रदेशची संस्कृती आणि वारसा लोकांसमोर आणते. जुन्या किल्ल्यांची आणि गावांची राहण्याची परिस्थिती तिच्या छायाचित्रांमध्ये पाहायला मिळते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.