चालू पार्टीमध्ये रणबीर कपूरने केले असे काही की सलमान खानने मारली कानाखाली!!

चित्रपट जगतात नेहमीच वाद होत राहतात. तसेच चित्रपट कलाकारांच्या लव्ह लाईफचीही खूप चर्चा होते. बी-टाऊनचे दिग्गज अभिनेते सलमान खान आणि रणबीर कपूर दोघेही त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे आणि प्रकरणांमुळे बऱ्याचदा प्रसिद्धीत असतात. एकेकाळी एकाच अभिनेत्रीशी दोघांच्या वाढत्या जवळीकीने वातावरण बिघडले होते. रणबीर कपूर आणि सलमान खान यांच्यातही या अफेअरमुळे जोरदार भांडण झाले आहे.

बॉलिवूड अभिनेत्री कटरिना कैफला सर्वजण ओळखतात. सलमान खान आणि कटरिना कैफ यांच्यातील संबंधही सर्वश्रुत आहेत. लोकांना या दोघांची जोडीही खूप आवडली, पण काही काळानंतर त्यांचे नाते तुटले. याचे कारण होते रणबीर कपूर. असे म्हटले जाते की त्यावेळी कटरिना सलमान खानसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती.

या दरम्यान कतरिनाचे हृदय रणबीर कपूरसाठी धडधडू लागले होते. यामुळे सलमान आणि रणबीरमध्ये भांडण झाले होते. तेव्हापासून या दोन अभिनेत्यांमध्ये कोल्ड वॉर सुरू झाले. त्यावेळी असे म्हटले जात होते की एकदा रणबीर त्याच्या मित्रांसोबत एका पबमध्ये पार्टी करत होता. त्याच वेळी सलमानही तिथे पोहोचला होता. त्यानंतर दोघांमध्ये वाद झाला, नंतर हे प्रकरण हळूहळू वाढले आणि सलमानला खूप राग आला. सलमानचा राग इतका वाढला की रणबीरची त्याने कॉलर पकडली.

नंतर सलमानने त्याला जोरदार चापट मारली. मग मध्यंतरी संजय दत्त आला आणि त्याने हे संपूर्ण प्रकरण मिटवले. ही बाब बरीच चर्चेत होती. एवढेच नाही तर या दोघांच्या भांडणात या दोघांचे वडील खूप चर्चेत आले होते. खरं तर, जेव्हा सलमान आणि रणबीरच्या वडिलांना हे कळलं तेव्हा सलमानचे वडील सलीम खान यांना रणबीर कपूरचे वडील रूशी कपूर यांची माफी मागावी लागली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.