फक्त आर्यन खानच नव्हे तर हे प्रसिद्ध बॉलिवूड स्टारकिड्स करतात तसल्या पार्ट्या, फोटोस होतायेत वायरल!!

सुहाना खान
सुहाना खान या दिवसात न्यूयॉर्कमध्ये शिक्षण पूर्ण करत आहे. दरम्यान, कधीकधी ती मजा करतानाही दिसते. तीने काही दिवसांपूर्वीच आपल्या मित्रांसोबत पार्टी करतानाचे चित्रे पोस्ट केली होती. तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर पोस्ट केलेले फोटोही व्हायरल झाले होते. सुहाना खान तिच्या गर्ल गँगसोबत पार्टी देखील करते आणि अनेकदा त्यांचे फोटो देखील पोस्ट करते. हे चित्र देखील त्यापैकी एका पार्टीचे आहे.

अनन्या पांडे
अनन्या पांडेने तिच्या पार्टीचे फोटोही पोस्ट केले आहेत. या चित्रांमध्ये ती खूप सुंदर दिसत आहे. तीचे हे चित्र बघून असे वाटते की ही एक थीम पार्टी असावी, ज्यासाठी तीने तीच्या चेहऱ्याच्या एका बाजूला एक शिमर लावला आहे. त्याच वेळी, या दुसऱ्या चित्रात, आपण अनन्याला तिच्या अनेक मित्रांसह पाहू शकता. ही पार्टी एखाद्या कॉलेज पार्टीसारखी दिसत आहे, जिथे सर्व मित्र एकत्र मजा करत आहेत.

आर्यन खान
शाहरुख खानचा लाडका आर्यन खान नेहमीच चर्चेत असतो. त्याने बहिण सुहानाप्रमाणेच परदेशात शिक्षण घेतले होते आणि त्या काळात तो मजेदार पार्टीचे फोटोही शेअर करत असे. हे चित्र देखील त्यापैकी एक आहे. आर्यन चर्चेत आल्यानंतर आता हे चित्र खूप व्हायरल होत आहे.

नव्या नवेली नंदा
अमिताभ बच्चनची नात नव्या नवेली नंदा पार्टीचे कमी फोटो शेअर करते, पण तिने एक फोटो शेअर केला आहे. हे चित्र बघून असे वाटते की ती पब किंवा डिस्कोमध्ये उपस्थित आहे.

शनाया कपूर
संजय कपूरची मुलगी शनाया कपूर इन्स्टाग्रामवर खूप सक्रिय असते. शनायाचे एक छायाचित्रही मिळाले आहे, ज्यात ती पार्टी मूडमध्ये दिसत आहे. या चित्रात तीची चुलत बहीण खुशी कपूर तीच्यासोबत दिसत आहे. हे बघून असे वाटते की दोन्ही बहिणी बीच पार्टी करत आहेत. दुसऱ्या चित्रात ती तिची मैत्रीण अनन्यासोबत दिसत आहे.

अलाया एफ
अलाया एफ ही अभिनेत्री पूजा बेदीची मुलगी आहे. अलयाने बॉलिवूडमध्येही पदार्पण केले आहे. आलायाचाही एक पार्टी फोटो मिळाला आहे. हे चित्र तिच्या वाढदिवसाच्या पार्टीचे आहे, ज्यात ती तिच्या मित्रांसोबत नाचताना दिसत आहे.

आलिया कश्यप
अनुराग कश्यपची मुलगी आलिया कश्यप कदाचित चित्रपटांपासून दूर असेल, पण ती तिच्या सोशल मीडिया पोस्टमुळे हेडलाईन्समध्ये राहिली आहे. आम्ही तुमच्यासाठी आलियाच्या पार्टीचे छायाचित्र घेऊन आलो आहोत. हे थीम बीच पार्टीचे चित्र आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.