प्रचंड सुंदर दिसते अमिताभ बच्चन यांची भाची, फोटो पाहून वाढतील तुमच्या हृदयाचे ठोके!!

इन्वेस्टमेंट बँकर नयना बच्चन, मेगास्टार अमिताभ बच्चनचा भाऊ अजिताभ बच्चन आणि रमोला बच्चन यांची मुलगी आहे. अभिषेक बच्चन आणि श्वेता बच्चन हे नंदाचे चुलत भाऊ आहेत. नैनाला तीन भावंडे आहेत, दोन बहिणी नीलिमा आणि निम्रिता आणि एक भाऊ भीम.

नयना बच्चनने अभिनेता कुणाल कपूरसोबत लग्न केले आहे. काही वर्षे डेटिंग केल्यानंतर या जोडप्याने सेशेल्स बेटावर 9 फेब्रुवारी 2015 रोजी लग्न केले. तेथे दोघांचे कुटुंब उपस्थित होते. दोघांच्या लग्नानंतर भव्य रिसेप्शनही आयोजित करण्यात आले होते.

नयना बच्चनची चुलत बहीण श्वेता बच्चन नंदाने नैना आणि कुणाल कपूर यांची ओळख करून दिली होती हे अनेकांना माहित नाहीये. 2012 मध्ये दोघांनी एकमेकांना डेट करण्यास सुरुवात केली. त्यानंतर 2015 मध्ये दोघांनी लग्न केले होते.

लग्नानंतर, वर्व्ह मॅगझिनशी केलेल्या संभाषणात नैनाने सांगितले होते की तिला लाइमलाइटपासून दूर राहायचे आहे. नैना म्हणाली होती की, ‘आम्ही हे जाणीवपूर्वक केले नाही की आम्ही दोघे एक जोडपे म्हणून प्रसिद्धीपासून दूर राहू.

लाइमलाइटपासून दूर राहण्याचे काही कारण नाहीये, पण आम्हाला जे आवडते तेच आम्ही करतो, बहुधा याचा परिणाम असा होते की आपण प्रकाशझोतापासून दूर आहोत. तसेच वेर्व्ह मॅगझीनसोबतच्या संभाषणात कुणालने त्यांचे नाते कसे पुढे गेले होते ते सांगितले होते.

कुणाल म्हणाला होता की, ‘आम्ही एका फॅशन शोमध्ये भेटलो होतो. आम्ही नाट्य कार्यशाळेत भेटलो होतो अशी बातमी प्रसिद्ध झाली पण तसे नाहीये. करण जोहरचा एक फॅशन शो होता, तिथे नैना तिची चुलत बहीण श्वेतासोबत आली होती. कुणाल कपूर पुढे म्हणाला की, ‘खरं तर, मी तिथे रॅम्प वॉकसाठी आलो होतो.

माझा शो संपला आणि मी निघत होतो, पण नंतर मी करण जोहरला धडकलो आणि त्याने मला शोसाठी थांबण्यास सांगितले. असे म्हणतात की प्रत्येक गोष्ट काळाचा खेळ आहे. काही क्षणांचा उशीर झाला असता तर आम्हा दोघांची भेट झाली नसती.

दुसऱ्या दिवशी आम्हाला दोघांना वेगवेगळ्या फ्लाइटने मुंबईला परत जायचे होते पण मी माझे तिकीट बदलले आणि त्याच फ्लाईटमध्ये गेलो ज्यामध्ये ती जात होती. त्याच वेळी, नैना म्हणते की, ‘जेव्हा मी कुणालला पहिल्यांदा भेटले, तेव्हा माझ्या मनात एक गोष्ट आली होती ती म्हणजे,’ व्वा! उंच, गडद आणि खूप देखणा. ‘

नैना बच्चन आणि कुणाल कपूर यांच्या लग्नाला सात वर्षे झाली आहेत आणि त्यांचे नाते प्रत्येक उत्तीर्ण दिवसाबरोबर अधिक मजबूत होत आहे. हे जोडपे खूप प्रेमात आहे. कुणाल अनेकदा नयनाचे फोटो पोस्ट करत राहतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.