श्रुती हासन घोड्यासारखी बसताच तिच्यावर बसून बॉयफ्रेंडने केली हॉर्स रायडिंग,विडिओ झाला वायरल!!

दक्षिण भारतीय आणि बॉलिवूड चित्रपट अभिनेत्री श्रुती हासन आणि तिचा प्रियकर शंतनू हजारिका सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहेत. श्रुती आणि शंतनू त्यांच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर एकमेकांचे फोटो आणि व्हिडिओ अपलोड करत राहतात. आता श्रुती हासनने तिच्या इन्स्टाग्रामवर एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यावर तिचे चाहते जोरदार कमेंट करत आहेत.

हा एक वर्कआउट व्हिडिओ आहे, ज्यात श्रुती आणि शंतनू विनोद करत आहेत आणि मग अचानक शंतनू श्रुतीच्या पाठीवर बसून हॉर्स रायडिंग करू लागतो. या व्हिडिओमध्ये श्रुती आणि शंतनू मजेदार पद्धतीने व्यायाम करत आहेत. अचानक शंतनू श्रुतीच्या पाठीवर हॉर्स रायडिंग करू लागतो आणि त्यानंतर दोघेही हसायला लागतात. तिचे चाहते श्रुतीच्या या व्हिडिओची खिल्ली उडवत आहेत.

1 लाख 68 हजारांहून अधिक लोकांनी हा व्हिडिओ पाहिला आहे आणि त्यावर हजारो कमेंट्स आल्या आहेत. हा वर्कआउट व्हिडिओ शेअर करण्याबरोबरच श्रुती हासनने लिहिले आहे की, ‘आम्ही आमचा वर्कआउट गांभीर्याने घेतो.’ श्रुतीच्या या वर्कआउट व्हिडीओमध्ये दोघे मॅटवर एक्सरसाइज करत असल्याचे दिसत आहे, आणि हसतानाही दिसत आहेत. अचानक दोघे उठतात आणि काही सेकंदांसाठी आराम करतात आणि त्यानंतर शंतनू श्रुतीच्या पाठीवर बसून हॉर्स रायडिंग करू लागतो.

एवढेच नाही, जसे घोड्यावर स्वार होताना घोड्याला मारले जाते, त्याचप्रमाणे प्रियकर शंतनूही श्रुतीला मारताना दिसत आहे. तसेच श्रुतीचे चाहते या व्हिडिओवर प्रतिक्रिया देत आहेत. अनेक युजर्स तिची खिल्ली उडवत आहेत, तर अनेक युजर्स श्रुतीवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, हॉर्स रायडिंग उत्तम आहे.’ दुसऱ्याने हॉर्स राइडिंग लिहून रडणारे इमोजी शेअर केली आहे. त्याचवेळी एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, ‘मला घोडेस्वारी खूप आवडली.’ एका वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘मलाही अशी घोडेस्वारी करायची आहे.’

तसेच श्रुती लवकरच प्रभास स्टारर चित्रपट ‘सालार’ मध्ये दिसणार आहे. श्रुती हासनने वयाच्या अवघ्या चौथ्या वर्षी बालकलाकार म्हणून तिच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली होती. ती सध्या 35 वर्षांची आहे आणि तिने तेलुगू आणि तमिळ चित्रपट तसेच हिंदी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तसेच इन्स्टाग्रामवरही तिचे प्रचंड चाहते आहेत. तिच्या अभिनयाबरोबरच श्रुती तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलही चर्चेत आहे.

https://www.instagram.com/reel/CUpANdKAiYe/?utm_source=ig_web_copy_link

ती तिच्या चाहत्यांपासून काहीही लपवत नाही. अनेकदा ती स्वतःशी संबंधित गोष्टी चाहत्यांसोबत शेअर करत राहते. श्रुती तिचे बॉयफ्रेंड शंतनू हजारिकासोबतचे फोटोही शेअर करते. अलीकडेच तिने बॉयफ्रेंडसोबत एक फोटो शेअर केला होता ज्यात दोघेही फर्निचरच्या दुकानात दिसले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.