लग्नासाठी उतावळी झलीये अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा,सलमान सोबत…..

बॉलिवूडची दबंग अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाचा जन्म 2 जून 1987 रोजी अभिनेता शत्रुघ्न सिन्हाच्या घरी झाला. बंटी सचदेवासोबत सोनाक्षी सिन्हाचे नाव बऱ्याच काळापासून जोडले जात आहे. अशा परिस्थितीत प्रत्येकाच्या मनात एक प्रश्न येतो की हे दोघे लग्न कधी करणार? प्रत्येकजण या दोघांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार हे दोघे 2017 मध्ये लग्न करणार होते. दरम्यान, सोनाक्षी या वर्षी लग्न करणानार असल्याच्या बातम्या माध्यमांमध्ये येऊ लागल्या आहेत. ती बंटी सचदेवाशी लग्न करणार आहे. फार कमी जणांना माहित असेल की बंटी सचदेवा हा सलमान खानचा खूप जवळचा मित्र आहे. बंटी सचदेवा हा दुसरा कोणी नाही तर सोहेल खानची पत्नी सीमाचा भाऊ आहे.

बंटी सचदेवा सोनाक्षी सिन्हाच्या कुटुंबातील सदस्यांना खूप आवडतो आणि ते वाट पाहत आहेत की तो त्यांच्या मुलीला कधी वधू बनवून त्यांच्या घरी घेऊन जाईल.सोनाक्षीचे कुटुंब या लग्नाची खूप वाट पाहत आहे. बंटी सचदेवा हा पीआर एजन्सी कॉर्नरस्टोन स्पोर्ट अँड एंटरटेनमेंटचे मालक आहे. ही एक अतिशय प्रसिद्ध कंपनी आहे. सुशांत सिंह राजपूतची मॅनेजर दिशा सालियान देखील या कंपनीत काम करत होती.

हे दोघे अनेक वेळा एकत्र दिसले आहेत. सोनाक्षी सिन्हाला- बंटी सचदेवासोबत राहणे आवडते. बऱ्याचदा हे दोघे अनेक पार्ट्यांमध्ये एकत्र दिसतात. कधीकधी तर त्यांना एकत्र वेळ घालवायलाही आवडते. एकदा एका मुलाखतीदरम्यान, सोनाक्षीने सांगितले होते की, बंटी हा एक स्वयंनिर्मित माणूस आहे आणि आजही त्याला त्याच्या बॅचलरहुडचा आनंद घ्यायचा आहे. हेच कारण आहे की, यामुळेच सोनाक्षी सिन्हा अजून लग्न करू शकत नाहीये.

सोनाक्षी सिन्हाच्या कारकीर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर सोनाक्षीने 2005 मध्ये ‘मेरा दिल लेके देखो’ या चित्रपटातून कॉस्ट्युम डिझायनर म्हणून आपल्या कारकिर्दीला सुरुवात केली होती. 2010 मध्ये, सोनाक्षी सिन्हाने दबंग या चित्रपटातून सलमान खानसोबत बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. यानंतर, सोनाक्षीने 2014 मध्ये सुपरस्टार रजनीकांतच्या विरूद्ध लिंगा या चित्रपटातून तमिळ चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले.

सोनाक्षी सिन्हा लवकरच ‘भुज: द प्राइड ऑफ इंडिया’ या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय, ती तिच्या डिजिटल पदार्पणासाठी देखील तयार आहे. तीच्याकडे इतरही अनेक प्रकल्प आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.