तारक मेहताच्या कलाकारांनी अश्रूंनी भरलेल्या डोळ्यांनी दिला  नाट्टू काकांना अखेरचा निरोप!!

तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये नट्टू काकांची भूमिका साकारणारे घनश्याम नायक यांचे काही दिवसापूर्वी निधन झाले . ते 76 वर्षांचे होते आणि गेल्या एक वर्षापासून कर्करोगाने ग्रस्त होते. एप्रिल महिन्यात घनश्याम नायक यांच्या घशात काही स्पॉट्स आढळले होते, त्या नंतर त्यांचे ऑपरेशन झाले. तसेच घनश्याम नायक हे चाहत्यांमध्ये नट्टू काका म्हणून प्रसिद्ध होते. त्यांच्या निधनाने तारक मेहताच्या चाहत्यांना खूप मोठा धक्का बसला आहे.

तारक मेहताच्या संपूर्ण टीमने घनश्याम नायक यांना श्रद्धांजली वाहिली. सोमवारी सकाळी अकराच्या सुमारास त्यांच्यावर कांदिवली पश्चिम येथे अंत्यसंस्कार करण्यात आले. या दरम्यान तारक मेहतांची संपूर्ण टीम त्याच्या शेवटच्या दर्शनासाठी पोहोचली होती. जेठालालची भूमिका साकारणाऱ्या दिलीप जोशीने नटू काकांना नम्र अश्रूंनी अखेरचा निरोप दिला.

बबिता जीची भूमिका साकारणाऱ्या मुनमुन दत्तानेही पोस्ट करून घनश्याम नायक यांची आठवण केली. याशिवाय ती अंत्यसंस्कारासाठीही पोहोचली होती. त्याचवेळी, अंत्यसंस्काराच्या वेळी दिलीप जोशी भावूक झालेले स्पष्ट दिसत होते. नटू काका आणि जेठालाल यांचा 13 वर्षांचा प्रवास आता संपला आहे. तरी ते नेहमीच चाहत्यांच्या हृदयात जिवंत राहील.

भव्य गांधी, तन्मय वेकारिया, असित मोदी यांच्यासह तारक मेहताच्या संपूर्ण टीमने घनश्याम नायक यांना श्रद्धांजली वाहिली. दिलीप जोशी त्यांना शेवटचा निरोप देताना रडला. घनश्याम नायक यांना गेल्या वर्षीच एप्रिल महिन्यात कर्करोगाचे निदान झाले होते. पण असे असूनही त्यांनी सतत शूटिंग चालू ठेवले होते. नट्टू काकांचे काही महिन्यांपूर्वीच ऑपरेशन झाले होते.

एका मुलाखतीत त्यांनी सांगितले होते की, मी एकदा कोरोना विषाणूपासून वाचेल, पण जर मला अभिनयापासून दूर ठेवले तर मी नक्कीच मरेल. आपली इच्छा व्यक्त करताना त्याांनी सांगितले होते की, मला चेहऱ्यावर मेकअप लावूनच जगाला निरोप द्यायचा आहे. घनश्याम नायक या लोकप्रिय मालिकेशी 13 वर्षे जोडले गेलेले होते, तेव्हापासून लोक त्यांना नट्टू काका म्हणून ओळखतात. या शो व्यतिरिक्त, घनश्याम नायक हे खाकी, शिकारी, तेरे नाम, घटक, चायना गेट, बरसात, आंदोलन, क्रांतिवीर, तिरंगा यासारख्या अनेक चित्रपटांचा भाग आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.