आर्यन खान नंतर सारा अली खान बद्दल झाला मोठा खुलासा,पुन्हा-पुन्हा सुट्टीसाठी गोव्याला…

बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानची मुलगी सारा अली खान सध्या चर्चेत आहे. याचे कारण तीचा आगामी चित्रपट नसून तीची जुनी मैत्रीण रिया चक्रवर्ती आहे. होय, सुशांतच्या कथित आ’त्म ह#त्या प्रकरणात ड्र^ग्स अँगल समोर आल्यानंतर रियाला अ:टक करण्यात आली होती आणि चौकशीदरम्यान तिने 25 बॉलिवूड सेलिब्रिटींची नावे उघड केली, जेे की कुठेतरी ड्र’ ग गेममध्ये सामिल आहेत.

या 25 नावांपैकी सर्वात आचार्यकारक नाव हे सारा अली खान चे आहे, व तेव्हापासून सारा सतत प्रसिद्धीमध्ये आहे. तसेच, रिया आणि साराची छायाचित्रेही पूर्वी व्हायरल झाली होती, या चित्रांच्या आधारे असे म्हटले जात आहे की या दोघांची खूप घट्ट मैत्री होती. वास्तविक रिया चक्रवर्तीने एनसीबीसमोर कबूल केले आहे की, सारा आणि ती अनेकदा एकत्र ड्र’ ग्ज घेत असत.

दरम्यान, बातम्या येत आहेत की, सारा अली खान या दिवसात तिच्या मित्रांसोबत गोव्यात आहे आणि सुट्ट्यांचा आनंद घेत आहे. दुसरीकडे, बातम्या येत आहेत की NCB सारा अली खानला शक्य तितक्या लवकर चौकशीसाठी बोलावू शकते. तथापि, या दिवसात साराला कोणतेही काम नाही, म्हणून ती तिच्या मित्रांसोबत गोव्यात मजा करत आहे. ऑक्टोबर महिन्यापासून सारा तिच्या आगामी अतरंगी रे या चित्रपटाचे शूटिंग सुरू करणार आहे.

सारा अली खानचा गोव्यात मोकळा वेळ घालवण्याची ही पहिली वेळ नाहीये. त्यामुळे याविषयी प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत की, साराला पुन्हा-पुन्हा गोव्याला जायला का आवडते? यामागील कारण औषधे नाही का? त्याचबरोबर रिया चक्रवर्तीने दिलेल्या माहितीनुसार सारा गेल्या वर्षी अनेक वेळा गोव्याला गेली होती. सत्य तेव्हाच बाहेर येईल जेव्हा साराशी एनसीबी चौकशी करेल.

मात्र, सारा गेल्या 1 आठवड्यापासून गोव्यात आहे. तीने स्वत: तीचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर केले आहेत. सारा ने गेल्या काही महिन्यांत केलेले सर्व फोटोशूट हे गोव्यात केले आहेत. अशा परिस्थितीत, प्रश्न पडणे बंधनकारक आहे की, साराला गोवा इतके का आवडते? केवळ मित्रांसोबतच नाही तर कुटुंबासोबतही सारा अनेकदा गोव्याला जाते. तीने तीच्या इन्स्टा अकाऊंटवर अनेक कौटुंबिक फोटोही शेअर केलेले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.