सुशांतच्या पूर्व प्रियसिने लिपलॉक करताना फोटो केला शेअर, झाली भन्नाट ट्रोल

बॉलिवूड अभिनेता सुशांत ची एक्स गर्लफ्रेंड अंकिता लोखंडेचा नुकताच एक फोटो इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे. फोटोमध्ये अंकिता तिच्या बॉयफ्रेंडला किस करताना दिसत आहे. विशेष गोष्ट म्हणजे चित्रात अंकिता लोखंडेचा बॉयफ्रेंड विक्की जैन कुर्ता पायजमा परिधान केलेेेला दिसत आहे आणि अंकिता लोखंडे देखील पारंपारिक भारतीय लूकमध्ये दिसत आहे.

अंकिता लोखंडे ने साडी परिधान केली आहे. केसांचा जुडा बांधला आहे आणि कानात इअ रिंग्ज घातल्या आहेत. हे सुंदर जोडपे या फोटोमध्ये पती -पत्नीसारखे दिसत आहेत आणि हेच कारण आहे की त्यांचा हा फोटो पाहून बहुतेक चाहते गोंधळले आहेत. लोकांना असे वाटत आहे की, कदाचित अंकिता लोखंडेने तिच्या प्रियकरासोबत लग्न केले आहे.

हे चित्र शेअर करताना बॉलिवूड अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘देवाने तुमच्यासाठी तयार केलेल्या प्रेमकथेला हलके घेऊ नका. तो तुमच्यासाठी ते करू शकतो, जे तुम्ही त्याच्याकडून मागू शकत नाही आणि तुम्ही कल्पनाही करू शकत नाही. हे चित्र शेअर करत अंकिता लोखंडे ने कॅप्शनमध्ये #TrueStory हा हॅशटॅग लिहिला आहे.

सार्वजनिक प्रतिक्रियेबद्दल बोलताना, एका वापरकर्त्याने टिप्पणी करताना लिहिले आहे की – आता लग्न झाले ना? दुसऱ्या वापरकर्त्याने टिप्पणी केली आहे, ‘खरी प्रेम कथा तर तुझी आणि सुशांतची होती.’ एका युजरने लिहिले आहे की – तु लग्न केले की काय ? त्याचप्रमाणे, एका वापरकर्त्याने कमेंटमध्ये लिहिले आहे की – जर ही एक सत्य स्टोरी आहे, तर सुशांत सोबत फेक स्टोरी होती का? अशा अनेक कमेंट्स लोकांनी केल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.