सौंदर्याच्या बाबतीत मोठ मोठ्या अभिनेत्रीही होतील फेल अशी आहे मिथुन चक्रवर्ती ची सून,फोटोंमध्ये दिसत आहे सौंदर्याची जादू…

टीव्ही शो ‘अनुपमा’ लोकांचा आवडता शो बनला आहे. हेच कारण आहे की, लोकांना या शोचे प्रत्येक पात्र खूप आवडते. अनुपमा नंतर, जर लोकांना शोमधील कोणतेही पात्र आवडत असेल तर ते काव्याचे आहे. काव्या अर्थात मदलसा शर्मा शोमध्ये बऱ्यापैकी स्टायलिश दाखवण्यात आली आहे. शो प्रमाणे, ती वास्तविक जीवनात देखील फॅशनेबल आहे.

मदलसा दररोज तिचे ग्लॅमरस फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत राहते. मदलसा शर्मा हे नाव आजकाल घरगुती नाव बनले आहे. मदालसा शर्माही लोकांमध्ये तीचे शब्द अगदी स्पष्टपणे ठेवते. मदलसा शर्मा बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता मिथुन चक्रवर्तीची सून आहे, हे सर्वांना माहित आहे, पण मदलसा ही प्रसिद्ध अभिनेत्री शीला डेव्हिडची मुलगी आहे.

मदलसा शर्माचे लग्न बॉलिवूड अभिनेता मिथुन चक्रवर्तीचा मुलगा महाअक्षय चक्रवर्तीशी झाले आहे. 2018 मध्ये त्यांचे लग्न झाले. लग्नानंतर सासरे मिथुन चक्रवर्ती यांनी मदलसा शर्माला अभिनयासाठी प्रेरित केले. तसेच, मदलसा शर्माचे कुटुंबीय ‘अनुपमा’ या मालिकेचा एकही भाग मिस करत नाहीत. टीव्ही सीरियल ‘अनुपमा’ मध्ये ती सध्या नकारात्मक भूमिकेत दिसत आहे.

लोक तीला व्हॅम्प म्हणून खूप पसंत करतात. एवढेच नाही तर लोकांनी तिची तुलना कमोलिका अर्थात उर्वशी ढोलकियाच्या अभिनयाशी करायला सुरुवात केली आहे. मदलसा शर्मा अनेकदा तिचे ग्लॅमरस फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट करत राहते. तीचे फोटोही सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होतात. एवढेच नाही तर मदलसा शर्मा तिच्या सह कलाकारांसोबत फोटो शेअर करत राहते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.