अभिनेत्री नोराने केला अस फोटोसेशन की फोटोस पाहून चकित झाले चाहते….

बॉलिवूडची डान्सिंग डिवा आणि अभिनेत्री नोरा फतेहीचे बोल्ड आणि ग्लॅमरस लूक दररोज इंटरनेटचे तापमान वाढवत असतात. तसेच ही अभिनेत्री उत्कृष्ट फॅशन से’न्स आणि तिच्या कर्र्वी बॉडीसह बी-टाऊन अभिनेत्रींना टक्कर देते. अभिनेत्रीचे स्टायलिश पोशाख पाहून प्रत्येकजण फक्त तिच्याकडे पाहत राहतो. असेच काहीसे अलीकडेच दिसून आले आहे.

खरं तर, अलीकडेच, नोरा ने प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर अबू जानी संदीप खोसलाच्या फॅशन चित्रपटासाठी शूट केले आहे, ज्यामद्ये ती डिझायनरच्या पोशाखात दिसत आहे. या लेहेंगामध्ये नोरा आश्चर्यकारक हॉट दिसत होती. तिने परिधान केलेली चोळी बनवण्यासाठी शियर फॅब्रिकचा वापर केला गेला आहे.

आइवरी शेड च्या या ब्रालेट चोळी वर चिकनकारी कामासह सिक्वंड गोटा पट्टी आणि मिरर वर्क दिसत होते. त्याच वेळी, ब्लाउजमध्ये डीप प्लंगिंग नेकलाइन देण्यात आली होती, ज्यामुळे ती अधिक बोल्ड दिसत होती आणि केप हाफ स्लीव्हसह जोडली गेली होती.

नोराने या चोळीसह मॅचिंग लेहेंगा परीधान केला होता, ज्यावर भरतकाम केलेले होते. ललित धागा चिकनकारी भरतकाम मिनी मिरर आणि सिक्विनसह जोडले गेले होते, ज्यामुळे पोशाखात चमकदार प्रभाव निर्माण झाला होता. अभिनेत्रीच्या या लेहेंगामध्ये दिलेला थाई-हाय स्लिट तिला से’क्सी दिसण्याचे काम करत होता.

तसेच अभिनेत्री तिचे टो’न्ड पाय जोरदारपणे फॉन्ट करत होती. अभिनेत्रीच्या या लूकमध्ये तिच्या डोक्यावर सजवलेला मोठा हेडपीस स्टाईल कोशंट वाढवण्याचे काम करत होता. तर दुसरीकडे, खांद्यावर केपसारखा जोडलेला निखळ सुशोभित केलेली दुपट्टा, अतिशय शाही दिसत होता.

तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी नोराने विंटेज स्टोनने सजवलेले चोकर आणि मॅचिंग स्टड एअररींग्ज घातले होते. मेकअपसाठी, डेवी फाउंडेशन, नग्न गुलाबी ओठ, मस्करा, स्लिक आईलाइनर, तीक्ष्ण रूपरेषा आणिकेसांना साईड पार्टीडसह लो बन मद्ये स्टाइल केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.