मलायका आपल्या 12 वर्ष छोट्या बॉयफ्रेंड सोबत निघाली बाहेर, चाहते म्हणले-‘आई-मुलगा जोडी शोभून दिसते…..

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर त्यांच्या नातेसंबंधाबद्दल किती गंभीर आहेत, याचा अंदाज यावरून घेता येतो की, अभिनेत्री तिचा कुटुंबिय-मित्र आणि मुलासोबत हँगआउट दरम्यान देखील तिच्या BF ला आमंत्रित करते. तसेच, ही गोष्ट वेगळी आहे की या दोघांना एकत्र पाहून, काही सोशल मीडिया वापरकर्ते त्यांच्या नात्याबद्दल हास्यास्पद बोलण्यात मागे नाहीत.

काही लोक मलायका-अर्जुनची ‘आई-मुलगा जोडी’ म्हणून देखील वर्णन करतात. तथापि, मलायका-अर्जुनने त्यांच्याबद्दल जग काय म्हणते याची कधीच पर्वा केली नाही, परंतु ते त्यांच्या जबरदस्त शैलीने लोकांचे तोंड बंद करताना देखील दिसले आहेत. करीना कपूर खानचा चुलत भाऊ अरमान जैन आणि अनिशा मल्होत्रा यांच्या लग्नात मलायका अरोरा तिचा बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूरसोबत पहीचली होती, तसेच ती लाल हॉट साडीने सर्वांना वेड लावत होती.

संध्याकाळसाठी मलायका हिने भारतीय प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर अमित अग्रवाल ने डिझाईन केलेली मेटॅलिक साडी परिधान केली होती तर अर्जुनने शाही लूक निवडला होता. मलायका-अर्जुन यांनी त्यांचे नाते सार्वजनिक केल्यानंतर उघडपणे एकमेकांसोबत हँग आउट करताना दिसतात.

ख्रिसमसच्या निमित्ताने मलायका तिच्या प्रियकराला तिच्या आईच्या घरी घेऊन गेली होती. या दरम्यान, दोघांनी सुपर स्टायलिश पोशाख निवडले होते. मलायका ब्लू कलर च्या शॉर्ट लेंथ वेलवेट रॉम्परमद्ये जबरदस्त दिसत होती, तर अर्जुन ब्लॅक हूडी आणि जीन्समध्ये आश्चर्यकारक दिसत होता.

कोरोना कालावधीपूर्वी अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा मालदीवमध्ये सुट्टीसाठी गेले होते. जिथून मलायका ने अर्जुन कपूर साठी तिच्या प्रेमाची जाहीर घोषणा केली होती. या दरम्यान, मलायका ने बोटनेक व्हाईट क्रॉप टॉपसह पट्टेदार नमुना असलेला निळा जंपसूट परिधान केला होता तर अर्जुन रुफ आणि टफ लुकमध्ये देखणा दिसत होता.

तसेच, एका फॅशन शो दरम्यान मलायका काळ्या रंगाच्या चेकर पॅंट-सूटमध्ये दिसली, तर अर्जुन कपूर प्रिंटेड नेहरू जॅकेट आणि काळा शर्ट परिधान करताना दिसला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.