सोनाक्षी सिन्हापेक्षाही जास्त बोल्ड आहे तिची वहिनी,पहा फोटोस…

बॉलिवूडची दबंग अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा हिने अतिशय कमी वेळात आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. लाखो लोक तिच्या सौंदर्ययाचे आणि अभिनयाचे वेडे आहेत. एवढेच नाही तर तीची एक झलक पाहण्यासाठी चाहते सज्ज आहेत. जर आपण सोनाक्षी सिन्हाच्या मैत्रीनी बद्दल बोललो तर तिची वहिनी तरूणा तिची सर्वात चांगली मैत्रीण आहे. दोघींचे एकमेकांशी खास बंधन आहेत.

तसेच नातेसंबंध खूप गोड असतात, परंतु जेव्हा वहिनी आणि नंदाचा प्रश्न येतो तेव्हा सर्व काही त्यांच्या केमिस्ट्रीच्या विरूद्ध ठरते. नंदा-वहिनीचे नाते आंबट आणि गोड भांडणांनी भरलेले असतेे, जे संपूर्ण घरात आनंद आणते.सोनाक्षी सिन्हाची वहिनी तरूणा अग्रवाल आहे जीच्याशी सोनाक्षीचे खास नाते आहे आणि दोघीही एकमेकांवर खूप प्रेम करतात.

तसेच सोनाक्षी तिच्या वहिनीबरोबर बहिणीसारखी राहते आणि तिची चांगली काळजी घेते. सोनाक्षी सिन्हाचा भाऊ कुशचा विवाह 18 जानेवारी 2015 रोजी तरुणा अग्रवालशी झाला होता. किशोरी लंडनमधील एका मोठ्या NRI कुटुंबातील आहे. सोनाक्षी तिच्या भावांच्या खूप जवळ आहे, म्हणून तिचा भाऊ कुशचा विवाह तरुणाशी होणार होता तेव्हा ती सर्वात जास्त उत्साहित होती.

सोनाक्षीने तिच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर लग्नाचे काही फोटो शेअर केले जे खूप व्हायरल झाले होते. तसेच, शत्रुघ्न सिन्हा बॉलिवूडचा दिग्गज अभिनेता आहे. म्हणून, त्याच्या मुलाच्या लग्नात मोठी नावे सामील होती. त्यात अभिनेत्यांपासून ते राजकारण्यांपर्यंत सगळ्यांचा समावेश होता. पण या विवाहाचे सर्वाधिक चर्चेचे कारण म्हणजे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी.होय, मोदीजी लग्नादरम्यान दोघांना आशीर्वाद देण्यासाठी पोहोचले होते.

याशिवाय पूनम ढिल्लन, अमिताभ बच्चन, हेमा मालिनी, जया बच्चन, टीना अंबानी इत्यादी अनेक मोठे स्टार्स या लग्नाचा एक भाग बनले होते. सोनाक्षी सिन्हाची वहिनी बोल्डनेसच्या बाबतीत मोठ्या अभिनेत्रींनाही मागे टाकते. तिचा हा लूक लोकांना खूप आकर्षित करतो. सोनाक्षीचे तिच्या वहिनीसोबत नेहमीच खास बंधन आहेत.

हा देखील एक पुरावा आहे की जेव्हाही तरुणा अग्रवालचा वाढदिवस येतो, तेव्हा सोनाक्षी तिला काही खास पद्धतीने शुभेच्छा देते. सोनाक्षीने 2005 मध्ये मेरा दिल लेक देखो या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. मात्र, तीला खरी ओळख सलमान खानच्या 2010 च्या दबंग या चित्रपटातून मिळाली. तसेच म्हटले जात आहे की, लवकरच ती वेब सीरिजचा भाग बनणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.