मालिका मिळण्यापूर्वी ही कामे करून पैसे कमवायची तारक मेहताची बबिता,झाला मोठा खुलासा!!

पॉप्युलर कॉमेडी सिरीयल ‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ या मालिकेत बबिताची भूमिका साकारणारी मूनमून दत्ता चाहत्यांमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. या मालिकांव्यतिरिक्त, मुनमुन दत्ताने एका दक्षिण भारतीय चित्रपटातही आयटम साँग केले आहे. अलीकडेच तीच्या आयटम साँगचा व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे. मूनमून दत्ता 2013 चा तेलुगू चित्रपट ‘स्टुडंट’ मधील ‘अदाली नाटो ए पुता’ या आयटम साँगमध्ये दिसली होती.

मूनमून दत्ताने लाल-हिरव्या पोशाखात अप्रतिम नृत्य केले आहे. गाण्यात मूनमून दत्ता स्वतःवर दारू ओतून नाचत आहे. मूनमूनचा हा डान्स व्हिडिओ चाहत्यांमध्ये खूप लोकप्रिय झाला आहे. नुकत्याच आलेल्या टाईम्सच्या रिपोर्टनुसार, मूनमून आणि राज एकमेकांच्या प्रेमात आहेत. विशेष म्हणजे दोघेही सोशल मीडियावर एकमेकांच्या पोस्टवर कमेंट करायला विसरत नाहीत. या दोघांना सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी अनेक वेळा ट्रोलही केले आहे.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मुनमुन दत्ता आणि राज उंडकट यांचे कुटुंबीयही त्यांच्या नात्याबद्दल माहिती घेत आहेत. एवढेच नाही तर ‘तारक मेहता ..’ च्या संपूर्ण टीमलाही त्यांच्या नात्याबद्दल माहिती आहे. सेटवर त्यांच्या प्रेमाचा आदर राखताना दोघेही त्यांच्या नात्याबद्दल खूप गंभीर असल्याची चर्चा आहे. ‘तारक मेहता …’ मधील कलाकार त्यांच्या प्रेमाची खिल्ली उडवत नाहीत आणि त्यांच्या प्रेमाचा खूप आदर करतात.

असा दावा केला जात आहे की चंद्रमा आणि राज यांच्यातील अफेअर बराच काळ टिकणार आहे. मात्र, आता हे प्रकरण समोर आले आहे. राज 24 वर्षांचा आणि मूनमून दत्ता 33 वर्षांचीी आहे. दोघांच्या वयात 9 वर्षांचा फरक आहे. दोघेही लग्न करणार असल्याची चर्चा आहे. मूनमून दत्ताने सोमेडियावर दोन पोस्ट शेअर केल्या आहेत,पहिल्या पोस्ट मद्ये मीडियावर नाराजी व्यक्त केली आणि दुसर्या पोस्ट मद्ये ट्रोल्सवर नाराजी व्यक्त केली.

मूनमून म्हणाली की, एखाद्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल त्यांच्या संमतीशिवाय काल्पनिक कथा प्रकाशित करण्याचे स्वातंत्र्य तुम्हाला कोणी दिले? तुमच्या या वाईट वागण्याने समोरच्या व्यक्तीची प्रतिमा खराब होते, याला तुम्ही जबाबदार आहात का? ज्या स्त्रीने अलीकडेच आपला मुलगा गमावला, तिचे प्रेम गमावले, आपण टीआरपीसाठी देखील सोडत नाही. एखाद्याच्या प्रतिष्ठेला मागे टाकून तुम्ही खळबळजनक बातम्या तयार करण्यासाठी कोणत्याही मर्यादेपर्यंत जाऊ शकता, परंतु त्यांचे आयुष्य उध्वस्त करण्याची जबाबदारी तुम्ही घेऊ शकता का? नसेल तर तुम्हाला स्वतःची लाज वाटली पाहिजे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.