विराट-अनुष्काचे 35 व्या मजल्यावर 34 कोटी रुपयांचे आलिशान घर आहे, पाहा सुंदर फोटो…

भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली आणि अभिनेत्री अनुष्का शर्मा अलीकडेच एका मुलीचे पालक झाले आहेत. 11 जानेवारीला बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माने एका छोट्या परीला जन्म दिला. लग्नापूर्वी विराट कोहली दिल्लीत राहत होता, पण लग्नानंतर तो मुंबईत स्थायिक झाला. दोघेही मुंबईत ओंकार नावाच्या अपार्टमेंटमध्ये राहतात.

विराट आणि अनुष्काचे घर या अपार्टमेंटच्या 35 व्या मजल्यावर आहे. दोन्ही सेलिब्रिटींनी त्याला आतून खूप गोंडस डिझाईन केली आहे. हे घर अतिशय सुबकपणे सजवलेले दिसते. विराट आणि अनुष्का 2017 पासून या घरात राहत आहेत. विराट आणि अनुष्काचा हा 4 BHK फ्लॅट आहे. या घरातून समुद्रही सहज दिसू शकतो. फोटोशूटसाठी हे एक चांगले ठिकाण आहे.

34 कोटी रुपयांचे हे घर 7171 स्क्वेअर फूट मध्ये बांधले आहे. विराट आणि अनुष्काच्या घरातही अनेक पाळीव कुत्रे आहेत. आपण पाहू शकता की, एक कुत्रा सोफ्यावर विश्रांती घेत आहे, तर दुसरा कुत्रा अनुष्का जवळ बसलेला आहे. दुसर्‍या चित्रात तुम्ही विराट कोहलीला त्याच्या कुत्र्यासोबत मजा करताना देखील पाहू शकता.

विरुष्काच्या घरात एक छोटीशी बागही बनवलेली आहे. अनुष्का अनेकदा इथे वेळ घालवताना दिसते. या घरात एक खाजगी टेरेस देखील आहे ज्यावर विराट आणि अनुष्का अनेकदा एकमेकांसोबत वेळ घालवतात. तसेच घराच्या बाल्कनीजवळ सोफा सेट आहे. जिथे विराट आणि अनुष्का दर्जेदार वेळ घालवताना दिसतात.

विशेष म्हणजे विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा अनेक वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत होते. यानंतर दोघांनी डिसेंबर 2017 मध्ये लग्न केले. विराट-अनुष्का यांनी 11 डिसेंबर रोजी इटलीमध्ये सात फेरे घेतले. हे लग्न अतिशय सिक्रेट होते, ज्यात फक्त कुटुंबातील जवळचे लोक उपस्थित होते.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलताना, नुकतीच आई बनलेल्या अनुष्का शर्माला तिच्या कामापासून पूर्णपणे दूर राहायचे आहे, कारण तिला फक्त तीच्या बाळाची काळजी घ्यायची आहे. दुसरीकडे, विराट कोहलीबद्दल बोलताना, विराट कोहली ऑस्ट्रेलिया दौऱ्यावर गेल्यानंतर चार टेस्ट म्याच सिरीज चा पहिला सामना खेळल्यानंतर पितृत्व रजा घेऊन भारतात आला होता. भारत आणि इंग्लंड यांच्यातील टेस्ट सिरीज 5 फेब्रुवारीपासून चेन्नईमध्ये सुरू होत आहे.

इंग्लंड क्रिकेट संघ काही दिवसांपूर्वी चार कसोटी, पाच टी -20 आणि तीन एकदिवसीय सामने खेळण्यासाठी चेन्नईला पोहोचला आहे, तर भारतीय संघानेही चेन्नईमध्ये तळ ठोकला आहे. चार कसोटी सामन्यांच्या मालिकेतील पहिले दोन सामने चेन्नईच्या एका चिदंबरम स्टेडियमवर तर दोन सामने अहमदाबादच्या मोटेरा स्टेडियमवर खेळले जातील. कोरोना महामारीच्या पार्श्वभूमीवर, बीसीसीआयच्या आदेशानुसार, पहिले दोन कसोटी सामने प्रेक्षकांशिवाय खेळले जातील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.