प्रसिद्धी मिळताच आपल्या पहिल्या प्रियकराला विसरली आलीया भट्ट, बालपणीच….

बॉलिवूडमध्ये खूप कमी वेळात यश मिळवणारी अभिनेत्री आलिया भट्टला प्रत्येकाला आवडते. तिचे सुंदर स्मित सर्वांना वेड लावते. आलियाने खूप कमी वेळात ते स्थान मिळवले जे इतर अभिनेत्रींना शक्य नव्हते. आलियाने अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आलिया दिसायला खूप गोंडस आहे, व आता ती रणबीर कपूरसोबत लग्न करणार आहे.

रमेश दुबे
जेव्हा आलिया महाविद्यालयात शिकत होती, तेव्हा तिने रमेश नावाच्या मुलाला डेट करत होती. रमेश आणि आलिया दोघेही एकाच वर्गात आहेत. आलिया तेव्हा बॉलिवूडमध्ये येण्याची तयारी करत होती, त्यासाठी तिने खूप वजनही कमी केले होते. बॉलिवूडमध्ये करिअर करण्यासाठी आलियाने रमेश दुबेला सोडण्याचा निर्णय घेतला. बॉलिवूडमध्ये आल्यावर आलिया रमेशशी कधीच बोलली नाही.

सिद्धार्थ मल्होत्रा
आलिया आणि सिद्धार्थ मल्होत्राने स्टुडंट ऑफ द इयर या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. स्टुडंट ऑफ द इयर हा त्यांचा पहिला सुपरहिट चित्रपट होता. चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान, आलिया आणि सिद्धार्थ खूप जवळ आले आणि त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या बाहेर येऊ लागल्या. सिद्धार्थच्या कुटुंबातील सदस्यांनाही आलिया खूप आवडायला लागली होती. पण यानंतर, कपूर अँड सन्स चित्रपटादरम्यान दोघांमध्ये अंतर आले.

वरुण धवन
आलिया आणि वरुण धवन यांनी अनेक हिट चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. लोकांना त्यांची जोडी पडद्यावर खूप आवडली. आलिया आणि वरुण धवनच्या नात्याची बातमी देखील व्हायरल झाली होती, जी त्यांनी स्वतः प्रसिद्धी मिळवण्यासाठी पसरवली होती. नंतर वरुणने धवनला सांगितले की, तो नताशाच्या प्रेमात आहे, म्हणून त्याने नताशाशीही लग्न केले.

केविन मित्तल
आलिया आणि केविन मित्तल पहिल्यांदा बिझनेस समिट दरम्यान भेटले त्यानंतर त्यांच्या अफेअरची बातमी व्हायरल झाली. केविन मित्तल आणि आलिया अनेक वेळा एकत्र दिसले पण नंतर केविनने आलियाला नाकारले आणि तिच्याशी असलेेले संबंध तोडले. मग शेवटी आलियाने रणबीर कपूरला डेट करायला सुरुवात केली आणि त्यांच्या लग्नाच्या बातम्याही व्हायरल झाल्या आहेत.

अली दादरकर
अलीचा बालपणीचा मित्र अली तिच्या खूप जवळ होता. बातमीबद्दल बोलायचे झाले तर दोघांनीही एकमेकांना डेट केले आहे. अली आणि आलिया अजूनही मित्र आहेत पण आलियाच्या हृदयात अलीसाठी कोणतेही स्थान नाहीये.

Leave a Reply

Your email address will not be published.