47 वर्षीय मलायका जिमबाहेर पाय फाकवून चालताना दिसताच  लोक म्हणाले-अर्जुनची मेहरबानी आहे..

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा दररोज चर्चेत असते. ती तिच्या चित्रपटांमुळे कमी तर तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे जास्त प्रसिद्धीमध्ये असते. मलायका एक फिटनेस फ्रिक महिला आहे. वयाच्या 47 व्या वर्षीही तीचा फीटनेस आश्चर्यकारक आहे. स्वतःला तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी ती जिममध्ये तासन् तास घाम गाळते. ती अनेकदा जिमला बाहेर जाताना दिसते. तिच्या जिम लूकमुळे ती सोशल मीडियावरही वर्चस्व गाजवते.

अनेक लोक मलायकाला फिटनेसच्या दृष्टीने त्यांची प्रेरणा मानतात. तेही म्हातारपणी मलायकासारखेच तंदुरुस्त दिसावेत अशी प्रत्येकाची इच्छा आहे. सहसा लोक मलायकाच्या लूक आणि स्टाईलची प्रशंसा करतात. पण अलीकडेच तीने जिमबाहेर अशी हरकत केली आहे, हे पाहून लोक तीची खिल्ली उडवू लागले आहेत. अभिनेत्रीचा हा मजाक तिच्या विचित्र चालण्यामुळे करण्यात आला.

खरंतर मलायका तिच्या कारमधून उतरून जिमच्या दिशेने जात होती. यावेळी मीडियाचे लोकही होते. अशा स्थितीत फोटोग्राफर्सनी मलायकाची शैली आणि लूक कॅमेऱ्यात कैद केली. पण या दरम्यान मलायका अतिशय विचित्र अशी चालायला लागली. तीचे हे असे चालने खूप विचित्र होते. आणि तेच माध्यमांनी कॅमेऱ्यात कैद केले. आता मलायकाच्या या विचित्र चालण्याचा विडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. हे पाहून लोक खूप हसत आहेत.

मलायकाचे हे विचित्र चालणे पाहून लोकही खूप मजेदार कमेंट करत आहेत. उदाहरणार्थ, एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की ‘अरे, तीच्या वॉकला काय झाले?’ मग दुसरा वापरकर्ता लिहितो की ‘ती नोरा फतेहीची कॉपी करत आहे पण तिची चाल खूपच घाणेरडी दिसत आहे.’ अशाच आणखी अनेक मजेदार टिप्पण्या येऊ लागल्या.

तीच्या कामाबद्दल बोलताना, आपण सर्वांनी मलायकाला अनेक टीव्ही शोमध्ये न्यायाधीशाची भूमिका बजावताना पाहिले आहे. अलीकडेच इंडियाज गॉट टॅलेंटचा एक प्रोमोही समोर आला आहे. तथापि, मलायका या नवीन हंगामात असेल की नाही हे अद्याप उघड झाले नाही. वास्तविक, शिल्पा शेट्टी शोच्या तीन न्यायाधीशांपैकी एक आहे जी या नवीन प्रोमोमध्येे दिसत आहे.

उल्लेखनीय म्हणजे मलायका ने व्हिडीओ जॉकी म्हणून आपल्या कारकिर्दीला सुरुवात केली होती. यानंतर तीने चित्रपटांमध्ये अनेक आयटम साँग केले. अनेक लोक तिला बॉलिवूडची आयटम क्वीन देखील म्हणतात. गाण्यांशिवाय मलायका तिचा बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूरसोबतच्या नात्याबद्दलही चर्चेत आहे. अरबाज खानपासून घटस्फोट झाल्यापासून ती अर्जुनसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.