रडत रडत तुरुंगातून घरी पोहोचला राज कुंद्रा,दोन महिने तु’रुंग’वास भोगून आल्यानंतर झाली आहे अशी हालत!!

पो’र्नो’ग्राफी प्रकरणात दोन महिन्यांपासून तु’रुं’गात असलेला राज कुंद्रा आता तु’रुंगा’तून बाहेर आला आहे. त्याच्या सुटकेमुळे मित्र आणि कुटुंब आनंदी आहे, परंतु राज कुंद्राला पाहून असे वाटत नाहीये की, त्याचे सर्व काही ठीक आहे. सुमारे 60 दिवस तु’रुं’गात राहिल्यानंतर त्याची प्रकृती पूर्वीपेक्षा खूपच वाईट दिसत आहे. तुरुंगातून घरी परताना, माध्यमांनी त्याला प्रश्न विचारण्याचा प्रयत्न केला, परंतु तो त्याच्या कारमध्ये बसून शांतपणे घराकडे निघुुन गेेला.

तु’रुं’गा’तून बाहेर आल्यानंतर तो खूप उदास आणि अस्वस्थ दिसत होता. तु’रुं’गातून बाहेर पडत असताना, राज कुंद्राच्या हातात एक बॅग दिसली, ज्यामध्ये कदाचित तु’रुं’गात असताना त्याच्या वस्तू होत्या. कुंद्राने त्याचा पांढरा टी-शर्ट घातला होता ज्यावर डिझेल लिहिलेले होते, लक्षात घेण्यासारखी गोष्ट म्हणजे त्याचा आधी तो टी-शर्ट फिट येत असे, परंतु आता त्याने घातलेेला टी शर्ट स्पष्टपणे सैल दिसत आहे.

या व्यतिरिक्त, त्याच्या कपाळावर गंध लावलेला आहे, म्हणजेच तो तु’रुं’गात असतानाही पूजा पाठ करत होता. त्याची स्थिती पाहता, हे समजले जाऊ शकते की या 2 महिन्यांत त्याचे वजन खूप कमी झाले आहे. आता तो तु’रुं’गात व्यवस्थित जेवत होता की नाही, हे स्पष्ट नाही, पण त्याची स्थिती पूर्वीसारखी नाही हे निश्चित आहे. राजला 19 जुलै रोजी पो’र्नो’ग्राफी प्रकरणात अटक करण्यात आले होते, त्यानंतर त्याच्या वकिलानेे जामिनासाठी अर्ज केला होता, जो की, न्यायालयाने फेटाळला होता.

केवळ गेल्या आठवड्यात मुंबई पोलिसांनी त्याच्याविरोधात पंधराशे पानांचे आरोपपत्र दाखल केले आहे. असा अंदाज लावला जात आहे की पोलिसांच्या पंधराशे पानांच्या आरोपपत्रात त्याच्यावर अनेक गं’भी’र आ’रोप लावले जाऊ शकतात. अॅपवर पो’र्नोग्रा’फी आणि लाइव्ह स्ट्रीमिंग व्यतिरिक्त, राजवर मनी लाँ’ड्रिंग आणि शेल कंपन्या स्थापन करण्यासारख्या अनेक आरोपांना सामोरे जावे लागत आहे.

राज तु’रुं’गातून सुटल्यानंतर पत्नी शिल्पा शेट्टी खुश आहे. तीने इन्स्टाग्रामवर एक स्टोरी पोस्ट करून आपला आनंद व्यक्त केला ज्यात असे लिहिले आहे की, तु’फानानंतरही सुंदर गोष्टी घडू शकतात, हे सिद्ध करण्यासाठी इंद्रधनुष्य पुरेसा आहे. अलीकडेच शिल्पाने एक कथा शेअर केली होती, ज्यात लिहिले होते की, माझ्या जुन्या पायऱ्यांनी माझी परीक्षा घेऊ नये, पण भविष्यातील पायऱ्यांवर मी काहीही करू शकते…

Leave a Reply

Your email address will not be published.