अबब!!अमिताभ बच्चनच्या अंगरक्षक,ड्राइवरचा पगार ऐकून थक्क व्हाल,कोणत्या IAS-IPS अधिकाऱ्यापेक्षही जास्त…

अनेक बॉलिवूड स्टार्स त्यांच्या सुरक्षेसाठी नेहमी अंगरक्षक ठेवतात. अंगरक्षकांसोबतचे त्यांचे संबंध अनेकदा प्रसिद्धी मिळवतात. सलमान खानचा देखिल बॉडीगार्ड शेराशी खूप जवळचा संबंध आहे. शेरा सलमानच्या सावलीप्रमाणे त्याच्यासोबत राहतो. तर दीपिका पदुकोणच्या नावाचा अंगरक्षकचे नाव जलाल आहे. अंगरक्षकावर मोठी जबाबदारी असते. त्यामुळे त्याचा पगार एखाद्या मोठ्या कंपनीच्या सीईओइतका असतो.

सलमान आणि दीपिकासह अनेक सुपरस्टारप्रमाणेच बच्चन कुटुंबाकडेही एक बॉडीगार्ड आहे. ज्याचे नाव जितेंद्र शिंदे आहे. चित्रपटाचे शूटिंग असो किंवा परदेशातील सुट्ट्या असो, प्रत्येक गोष्टीत शिंदे अमिताभ बच्चनच्या बरोबर असतो. तसेच शिंदे स्वतःची सुरक्षा एजन्सी चालवतो पण तो स्वतः अमिताभ बच्चनचे रक्षण करतो. टाइम्स नाऊच्या एका वृत्तानुसार, अमिताभ बच्चन शिंदेला वार्षिक 1.5 कोटी रुपये इतकी रक्कम देतो.

अमिताभ बच्चनच्या शिंदे प्रमाणेच, शाहरुख खानबरोबर रवी सिंह नावाचा अंगरक्षक असतो. रवी 10 वर्षांपासून शाहरुख खानशी जोडला गेला आहे. सलमान खान शेराला दरवर्षी 2 कोटी रुपये देतो. तर शाहरुख खान रवीला 2.7 कोटी रुपये देतो. अशा प्रकारे रवी सध्या बॉलिवूडमध्ये सर्वाधिक मानधन घेणारा बॉडीगार्ड आहे.

अनुष्का शर्माचा सोनू नावाचा अंगरक्षक आहे. मात्र, अनुष्का शर्मासाठी सोनू तिच्या कुटुंबातील सदस्यासारखा आहे. तो सुवर्ण वाढदिवस देखील साजरा करतो. झिरो चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान सेटवर सोनूच्या वाढदिवसाचे सेलिब्रेशनचे फोटो व्हायरल झाले. रिपोर्ट्सनुसार, अनुष्का शर्मा त्याला वार्षिक 1.2 कोटी इतका पगार देते.

दीपिकासाठी तीचा बॉडीगार्ड जलाल तिच्या भावासारखा आहे. दीपिका त्याला दरवर्षी राखी बांधते. जलाल ला 80 लाख रुपये पगार मिळतो. पण अलीकडेच त्याचा पगार 1.2 कोटी रुपये करण्यात आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.