सापाचे र’क्त पिऊन तरुण आहे अनिल कपूर??केला धक्कादायक खुलासा!!

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील कलाकार त्यांचे चित्रपट, कामगिरी तसेच त्यांच्या फिटनेसबद्दल चर्चेत राहतात. गेल्या काही वर्षांमध्ये, लोकांमध्ये फिटनेसबाबत जागरूकता वाढली आहे आणि ते आवश्यकही आहे. हिंदी चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेता अनिल कपूर हाा अशा कलाकारांपैकी एक आहे ज्याच्याकडे पाहून त्यांाच्या वयाचा अंदाज लावला जाऊ शकत नाही. तो वयाच्या 64 व्या वर्षीही अगदी 34 वर्षांच्या तरुणासारखा दिसतो.

अनिल कपूर जवळपास 40 वर्षांपासून चित्रपटसृष्टीत काम करत आहे आणि या काळात त्याने अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. प्रेक्षकांना त्याची कामगिरी खूप आवडली आहे, तसेच देखील अनेकदा त्याच्या फिटनेसमुळे चर्चेत असतो. अनेक वेळा त्याच्या फिटनेसची सार्वजनिकरित्या चर्चाही झाली आहे. अनिल कपूर, जो की लवकरच 65 वर्षांचा होणार आहे.

एकीकडे, त्याचे वय वाढत आहे, परंतु त्याचे तारुण्य अबाधित आहे. सोशल मीडियावरही अनिलच्या फिटनेसबद्दल अनेकदा चर्चा होते. अलीकडेच अनिल कपूर अभिनेता अरबाज खानच्या शोमध्ये दिसला होता. यादरम्यान त्याच्या फिटनेसबाबत चर्चा झाली. अरबाजच्या शोमध्ये तो पाहुणे म्हणून आला होता. त्याच्या शोमध्ये आलेल्या अरबाजने अनिलला सांगितले की लोकांना त्याच्या तारुण्याचे रहस्य जाणून घ्यायचे आहे.

अनिल कपूर अरबाजच्या शोमध्ये त्याचे वय आणि फिटनेसबद्दल बोलला. अनेक ट्रोलर्सना उत्तर देताना अनिल म्हणाला की हे प्रश्न खरोखरच प्रेक्षकांचे आहेत की तुम्ही पैसे देऊन लोकांना बोलावले आहे. तसेच एका ट्रोलरने सांगितले की जे लोक सोशल मीडियावर असे म्हणत असतात की अनिल कपूर तरुण दिसण्यासाठी आपल्या प्लास्टिक सर्जनला सोबत ठेवतो आणि सापाचे रक्तही पितो.

त्याचवेळी, एका व्हिडिओमध्ये एका चाहत्याने अनिल कपूरबद्दल छान टिप्पणी केली होती. अरबाजने अनिलला तो व्हिडिओ दाखवला ज्यात एक चाहता म्हणत होता की अनिल कपूरला ब्रह्माजींकडून वरदान आहे. अरबाज खानशी बोलताना आणि त्याच्या चाहत्यांना आणि ट्रोलर्सना उत्तर देताना, अनिल म्हणाला की ‘ एक म्हण आहे.. देने वाले ने बहुत दिया आचल मे नही समाया.

वैयक्तिक, व्यावसायिक, आर्थिकदृष्ट्या देवाााने मला खूप दिले. प्रत्येकाच्या आयुष्यात अशी वेळ येते जेव्हा ते चढ -उतारातून जातात. मी खूप भाग्यवान आहे. ‘ अनिल कपूर हाा तीन मुलांचा वडील आहे. अनिलचे 1984 मध्ये सुनीता कपूरसोबत लग्न झाले आणि दोघांना अभिनेत्री सोनम कपूर आणि निर्माती रिया कपूर या दोन मुली आहेत. एक मुलगा अभिनेता हर्षवर्धन कपूर आहे. अनिल कपूरच्या दोन्ही मुली विवाहित आहेत. वर्कफ्रंटवर नजर टाकली तर त्याच्याकडे याक्षणी अनेक प्रोजेक्ट्स आहेत. तो लवकरच प्रेक्षकांना ‘जुग-जुग जिओ’ चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.