पती जेल मध्ये असताना पाप धुण्यासाठी पत्नी शिल्पा माता वैष्णव देवीच्या दरबारी पोहोचली!!

शिल्पा शेट्टी आजकाल अडचणींना तोंड देत आहे, तिचा पती राज कुंद्रा बऱ्याच काळापासून तु’रुं’गात आहे. या दरम्यान, शिल्पा मा वैष्णो देवीच्या दर्शनासाठी कटरा येथे पोहोचली आहे. असे सांगितले जात आहे की, यासाठी शिल्पाने 13 किलोमीटर लांब पाई चाला केला. तसेच तीने मां वैष्णो देवी चे दर्शन केल्यानंतर खाली जाण्यासाठी घोड्याचा वापर केला.

तसेच तिने मां वैष्णो देवी चे दर्शन घेतल्यानंतर तिने माध्यमांशी संवाद साधला. शिल्पा म्हणाली की बऱ्याच दिवसांनी आईचा बोलवा आला आहे आणि दर्शन घेतल्यानंतर तिला खूप आनंद झाला आहे. वाटेत अनेक वेळा तिने जय माता दीचा जप केला. असा अंदाज लावला जात आहे की ती पती राज कुंद्राच्या लवकर सुटकासाठी आणि कुटुंबाला होणाऱ्या त्रासातून मुक्त होण्यासाठी मां वैष्णो देवी चे दर्शन घेण्यासाठी पोहोचली होती.

शिल्पा शेट्टीचा एक व्हिडिओ देखील समोर आला आहे ज्यात ती कारमधून खाली उतरताना आणि पायी चालत माताच्या दरबारात जाताना दिसत आहे, त्यादरम्यान ती जय माता दीच्या घोषणा देतानाही दिसत आहे. त्याच्यासोबत काही पोलिस आणि एक महिला साथीदार होती.

प्रत्येकाला शिल्पाच्या भक्तीची जाणीव आहे. याशिवाय तिने नुकताच गणेश जीची आरती करताना एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, सध्या शिल्पा शेट्टी डान्स रिअॅलिटी शो सुपर डान्सर चॅप्टर 4 मध्ये जज आहे. नुकताच तिचा हंगामा 2 हा चित्रपटही प्रदर्शित झाला आहे.

शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्रा 19 जुलैपासून तो पॉ:र्न फिल्म बनवून अॅपवर स्ट्री’म केल्याबद्दल तु’रुं’गात आहे. पोलिसांनी त्याला चौकशीसाठी रिमांडवर ठेवले आहे, न्यायालयाने त्याला जामीन देण्यासही नकार दिला होता. अलीकडेच मुंबई पोलिसांनी त्याच्याविरोधात पंधराशे पानांचे आरोपपत्र दाखल केले आहे.

राज कुंद्रा पॉ’र्नो’ग्रा-फी प्रकरणात शिल्पा शेट्टीचे वक्तव्यही समोर आले होते, ज्यात तिने सांगितले होते की तिच्याकडे याविषयी कोणतीही माहिती नाहीये. असेही सांगण्यात येत होते की जेव्हापासून शिल्पा शेट्टीला पती राज कुंद्राच्या या कामाबद्दल माहिती मिळाली तेव्हापासून ती त्याच्यावर रागावली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.