थोडेही न लाजता उघडपणे बिचवरच अरबाज च्या प्रियसिने केले असे काहीतरी की चाहते म्हणले जरा तरी लाज….

बॉलिवूड अभिनेता सलमान खानच्या जवळजवळ संपूर्ण कुटुंबातील सदस्यच फिल्म इंडस्ट्रीशी संबंधित आहे. त्याचे वडील प्रसिद्ध चित्रपट लेखक सलीम खान आहेत, तर त्यांचे दोन्ही भाऊ सोहेल खान आणि अरबाज खान यांनीही कलाकार म्हणून इंडस्ट्रीत काम केले आहे. त्याचबरोबर ते दोघेही आता चित्रपटाच्या निर्मितीचे काम करतात. अरबाज खान अनेकदा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे मीडियामध्ये राहतो. मलायका अरोरासोबतचे लग्न तुटल्यानंतर अरबाज खान त्याची परदेशी मैत्रीण जॉर्जिया अँड्रियानीसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे.

अरबाज खान अनेकदा जॉर्जिया अँड्रियानीसोबत हेडलाईन्सचा भाग असतो, एवढेच नाही तर या दोघांचे फोटो आणि व्हिडिओ देखील अनेकदा सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवतात. या सगळ्याशिवाय, जॉर्जिया अँड्रियानी देखील अरबाजच्या घरातील प्रत्येक फंक्शनचा एक भाग असते.

जॉर्जिया अँड्रियानी एक अभिनेत्री आहे आणि अभिनयाव्यतिरिक्त ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. सोशल मीडियावर तिचे ताजे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करून ती लाखो लोकांना तिच्याबद्दल वेड लावते. दरम्यान, तिने अलीकडेच एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यात ती मोनोकोनी परिधान करून बीचवर डान्स करत आहे.

वास्तविक जॉर्जिया अँड्रियानीने अलीकडेच तिच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम हँडलवरून एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे ज्यात ती समुद्रकिनारी मजा करताना दिसत आहे. त्याचवेळी बैकग्राउंडवर नेहा कक्कडचे गाणे गोवा वाले बीचपर वाजत आहे. जॉर्जिया अँड्रियानीने यावेळी फ्लोरल प्रिंट मोनोकोनी परिधान केली आहे ज्यात ती आश्चर्यकारक दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये ती कधी समुद्राच्या किनाऱ्यावर पोज देत आहे तर कधी लाटांबरोबर शर्यत करताना दिसत आहे.

हा व्हिडिओ शेअर करताना जॉर्जिया कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की ‘बीच मोड ऑन’. हा व्हिडिओ प्रेक्षकांमध्ये खूप लोकप्रिय झाला आहे. जॉर्जिया अँड्रियानीचा हा व्हिडिओ खूप व्हायरल झाला आहे आणि आतापर्यंत त्यावर अनेक कमेंट्स येत आहेत.

आतापर्यंत लाखो लोकांनी तो पाहिला आहे. एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, ‘अरे अरे, प्रत्येकजण जॉर्जिया गोव्यात मरण पावला असेल.’ मग दुसरा लिहितो की, ‘तू खूप सुंदर आहेस.’ एवढेच नाही तर अनेक चाहते या व्हिडिओवर फायर, हृदय असे इमोजी बनवत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.