तारक मेहता मधील ही छोटीशी टप्पूची पत्नी आठवतीये का?आता झालीये प्रचंड हॉट व सुंदर!!

28 जुलै 2008 रोजी छोट्या पडद्यावर एक मालिका सुरू झाली, ज्यामुळे जगभरात तीची विशेष ओळख निर्माण झाली आणि तिचा ट्रेंड आजही कायम आहे. भारतात हा शो घरोघरी लोकप्रिय आहे, तर परदेशातही त्याची चांगलीं फॅन फॉलोइंग आहे. कॉमेडीवर आधारित या मालिकेचे नाव ‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ आहे.

तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ ही मालिका अशी आहे की, ती प्रत्येकाला खूप आवडते. मूल असो किंवा वृद्ध, स्त्री असो वा पुरुष, हा शो कुटुंब आणि लोकांसोबत बसून सहजपणे पाहता येतो आणि लोक गेल्या 13 वर्षांपासून हा शो पाहत आहेत.तसेच हा शो लोकप्रिय आहे एवढेच नाही तर त्यात काम करणाऱ्या कलाकारांच्या लोकप्रियतेची पातळीही खूप उच्च आहे.

अनेक कलाकारांनी शो सोडला आहे आणि त्यांची जागा इतर कलाकारांनी घेतली आहे, तर अनेक स्टार वर्षानुवर्षे शोसोबत राहिले आहेत. असे बरेच कलाकार देखील आहेत जे शोमध्ये एक किंवा दोन भागांसाठी किंवा अगदी कमी काळासाठी दिसले आहेत. अशीच एक अभिनेत्री आहे नुपूर भट्ट…नूपुर भट्ट या शोमध्ये टपूची पत्नी ‘टीना’च्या भूमिकेत दिसली आहे. काही भागांमध्ये दिसल्यानंतर ती पुन्हा शोमध्ये दिसली नाही.

नुपूर भट्ट आता खूप मोठी झाली आहे. ती खूप सुंदर दिसते आणि तिचे फोटो दररोज सोशल मीडियावर खूप प्रसिद्धीमध्येही असतात. नुपूर भट्ट एका छोट्या टप्पूची वधू झाली होती. ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ मध्ये टप्पू आणि टीना यांचे बालविवाह झाल्याचे दाखवण्यात आले होते. पण टीना म्हणजेच नुपूरने तिच्या कामाने प्रेक्षकांची मने जिंकली होती. नुपूर 20 वर्षांची आहे आणि ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

ती दररोज तिचे सुंदर फोटो चाहत्यांमध्ये पोस्ट करत राहते. नूपुर भट्टला इन्स्टाग्रामवर 7 हजारांहून अधिक लोक फॉलो करतात. ‘टीना’ म्हणजेच शोमध्ये दिसणारी छोटी वधू खऱ्या आयुष्यात अतिशय स्टाइलिश ग्लॅमरस आहे. हे तीच्या सोशल मीडियावर पोस्ट केलेल्या चित्रांवरून स्पष्टपणे दिसून येते. 20 वर्षांची नुपूरचा जन्म 1999 मध्ये झाला आहे.

तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ पत्रकार आणि नाटककार तारक मेहता यांच्या ‘दुनिया ने उंधा चष्मा’ या कॉलम वर आधारित आहे. ते चित्रलेखा या गुजराती मासिकासाठी हा कॉलम लिहित असत. शोच्या प्रत्येक पात्राची प्रेक्षकांमध्ये एक खास ओळख असली तरी जेठालाल गडा, बबिता अय्यर, तारक मेहता, आत्माराम भिडे यांसारखी पात्रं शोमध्ये सतत चर्चेत राहतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.