या तारखेला लग्नगाठीत अडकणार कॅटरिना-कौशल,या डेस्टिनेशन वर झाली तयारी सुरू!!

बॉलिवूड अभिनेत्री कटरिना कैफ सध्या तिच्या आगामी चित्रपट टायगर 2 च्या शूटिंगसाठी देशाबाहेर आहे. या चित्रपटात ती पुन्हा एकदा सलमान खानसोबत दिसणार आहे. लोकांना दोघांची जोडी खूप आवडते, पण अफवा अशी आहे की बॉलिवूड स्टार विकी कौशल आणि अभिनेत्री कटरिना कैफ या वर्षी डिसेंबरमध्ये लग्नबंधनात अडकणार आहेत.

अभिनेत्री कटरिना कैफ आणि विकी कौशल बऱ्याच काळापासून त्यांच्या लव्ह लाईफबद्दल बरीच चर्चेत आहेत. अलीकडेच दोन्ही कलाकारांना कळले आहे की त्यांनी रोका सेरेम केला आहे आणि लवकरच ते लग्नबंधनात अडकणार आहेत. पण विक्की कौशलच्या वडिलांनी नंतर स्पष्ट केले की ही बातमी खोटी आहे आणि अशा कोणत्याही कार्यक्रमाचे आयोजन केले गेलेले नाहीये.

एवढेच नाही तर ही बातमी वेगाने व्हायरल होत असल्याने दोन्ही कलाकारांमध्ये थोडे भांडण झाल्याचे बोलले जात आहे. पण दोन्ही कलाकार सध्या त्यांच्या आगामी प्रोजेक्टवर काम करत आहेत आणि आता त्यांच्या लग्नाच्या बातम्या टाळण्याचा प्रयत्न करत आहेत. पण या दरम्यान एक अफवा अशी पसरवली जात आहे की दोन्ही कलाकार या वर्षी डिसेंबरमध्ये विवाहबंधनात अडकणार आहेत.

लाइफस्टाइल एशीया मद्ये प्रसिद्ध झालेल्या अहवालानुसार, विकी कौशल आणि कतरिना कैफ या वर्षी डिसेंबरमध्ये विवाहबंधनात अडकणार आहेत. एवढेच नाही तर बातम्यांमध्ये असेही सांगण्यात आले आहे की दोन्ही कलाकार राजस्थानच्या उदयपूरमध्ये लग्न करणार असल्याची माहिती मिळाली आहे. एवढेच नाही तर यासाठी तयारीही करण्यात आल्याचे कळले आहे. तसेच लग्नासाठी कोणाला आमंत्रित केले जाईल हे देखील सांगितले गेले आहे…

Leave a Reply

Your email address will not be published.