आपल्या खजिगी जागेवर टॅटू काढताना अभिनेत्री जकलीन फर्नांडिस चा व्हिडीओ झाला व्हायरल!!

टॅटू काढणे आजकाल फॅशनचा एक भाग बनला आहे. मोठ्या संख्येने लोक शरीरावर टॅटू बनवतात. कायमचा टॅटू अतिशय काळजीपूर्वक बनवला पहिजे, कारण एकदा टॅटू बनवल्यानंतर तो पुसणे खूप कठीण होते. तो पुसवण्यासाठी लाखो रुपये खर्च करावेे लागतात. टॅटू लोकांना सुंदर आणि स्टायलिश दिसण्यासाठी मदत करतो. आजकाल अनेक मुली त्यांच्या शरीरावर टॅटू बनवण्यात मागे नाहीत. सामान्य मुलगी, तसेच बॉलिवूड अभिनेत्रीही टॅटू काढण्यात मागे नाहीत.

बॉलिवूड अभिनेत्रींवर सध्या टॅटूची क्रेझ आहे. सुष्मिता, दीपिका, मलायकासह अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपल्या शरीराच्या कोणत्याही भागावर टॅटू बनवले आहेत. यामद्ये आणखी एका अभिनेत्रीची भर पडली आहे. ही अभिनेत्री दुसरीी कोणी नसून सलमानची नायिका जॅकलिन फर्नांडिस आहे. होय, अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिसचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. ज्यात ती टॅटू बनवताना दिसत आहे.

जॅकलीनने तिच्या शरीरावर टॅटू काढण्याची ही पहिलीच वेळ आहे. जॅकलिनने तिचा एक ब्लॉग शेअर केला आहे. जिथे तीने सांगितलेे आहे की, तीच्या बनियान वर एक टॅटू आहे. जॅकलिनने अलीकडेच तिच्या यूट्यूब चॅनेलवर तिच्या वाढदिवसाशी संबंधित तिसरा ब्लॉग शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये ती तिच्या मित्रांसोबत खूप मजा करताना दिसत आहे. या व्हिडिओचा टीझर तिने आपल्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये तिने कॅप्शन दिले आहे की तिने पहिला टॅटू बनवला आहे.

व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की जॅकलीन प्रथम तिच्या तीच्या फ्रेंडसह दुकानात पोहोचते आणि टॅटू बनवण्याचा निर्णय घेते. टॅटू फायनल झाल्यावर तीची फ्रेंड टॅटू बनवते आणि त्यानंतर जॅकलिन येते. या व्हिडिओमध्ये तुम्हाला दिसेल की जॅकलिन देखील टॅटू कुठे बनवायचा याबद्दल थोडी गोंधळलेेली आहे. अखेरीस तो स्थान निवडतो आणि टॅटू काढण्याची प्रक्रिया सुरू होते. जॅकलिनने टॅटूसाठी निवडलेला शब्द म्हणजे “जादू”. हा आहे. व्हिडिओमध्ये जॅकलिन तिचा नवीन टॅटू दाखवताना दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.