चालू कार्यक्रमात जेव्हा कारीनाच्या ब्लाउजने दिला धोका, समोर कॅमेरा असल्याने अभिनेत्री…

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर तिच्या शानदार ड्रेसिंग सेन्ससाठी ओळखली जाते. पण कधीकधी सेक्सी पोशाख कॅरी करताना, अभिनेत्री देखील ओप्स मोमेंटची शिकार होतात. असेच एकदा करीनासोबत घडले होते, जेव्हा तिने खूप सुंदर साडी घातली होती. पण या साडीसोबत कॅरी केलेल्या ब्लाउजमुळे अभिनेत्रीला अनेक समस्यांना तोंड द्यावे लागले होते.

करीना कपूर जिथे जाईल तिथे पैपराझी तिच्या मागे असतात. एकदा अभिनेत्रीचे असे चित्र समोर आले होते ज्यात करीनाचा फॅशन ब्लांडर कैद झाला होता. वास्तविक, करीना कपूर काही वर्षांपूर्वी एका कार्यक्रमात सहभागी झाली होती. हा कार्यक्रम तीचा चुलत भाऊ अरमान जैनच्या चित्रपटाच्या म्युझिक लाँचसाठी होता.

यामध्ये केवळ करीनाच नाही तर करिश्मा कपूरपासून जवळजवळ संपूर्ण कपूर कुटुंब पोहोचले होते. बेबो तिचा सपोर्ट शो करण्यासाठी तिथे पोहोचली तेव्हा कॅमेरे तिच्या दिशेने वळले. त्या खास दिवसासाठी करीनाने पांढऱ्या रंगाची साडी निवडली होती, ज्यात वेस्ट जवळ गोल्डन आणि पल्ल्यावर ब्लू बॉर्डर दिसत होत्या.

वास्तविक, करीनाचा लूक समोरून खूप चांगला दिसत होता, पण ती मागच्या बाजूवर नजर पडताच तिच्या ब्लाउजमधून बाहेर निघलेल्या सेफ्टी पिनने संपूर्ण लूक खराब केला. अभिनेत्रीने ओप्स मोमेंट टाळण्यासाठी या सेफ्टी पिनचा वापर केला होता. करीना कपूरने या वर्षी दुसऱ्या मुलाला जन्म दिला आहे.

मुलाच्या जन्मानंतर काही महिन्यांनीच ती कामावर परतली. दरम्यान, तीचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले, ज्यात तीचा वेगळा लूक पाहायला मिळाला. करीना कपूरकडे सध्या कोणत्याही बॉलिवूड चित्रपटाच्या ऑफर नाहीत. मात्र, ती लालसिंह चड्ढा या चित्रपटात आमिर खानसोबत दिसणार आहे. या वर्षी ख्रिसमसच्या निमित्ताने हा चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.