हिंदुस्थानी भाऊने केला धक्कादायक खुलासा,सिद्धार्थ शुक्लाच्या मृत्यूच्या काही तास आधीच…..

टीव्ही अभिनेता सिद्धार्थ शुक्लाच्या निधनाने त्याच्या जवळच्या आणि प्रियजनांनाच नाही तर संपूर्ण टीव्ही इंडस्ट्रीला धक्का बसला आहे. अभिनेत्याच्या अकाली निधनामुळे बरेच लोक तुटले गेले आहेत. त्याचे मित्र आणि प्रियजन त्याच्यासाठी आणि त्याच्या कुटुंबासाठी सतत प्रार्थना करत आहेत. बिग बॉस 13 चा स्पर्धक विकास पाठक, जो हिंदुस्तानी भाऊ म्हणून प्रसिद्ध आहे, तो देखील दिवंगत अभिनेत्याच्या अचानक निधनानंतर शोकाकुल कुटुंबासाठी शोक व्यक्त करण्यासाठी सिद्धार्थ शुक्लाच्या घरी पोहोचला होता.

पैपराझी व्हायरल भयानीने हिंदुस्तानी भाऊच्या संभाषणाचा व्हिडिओ आपल्या इन्स्टाग्राम हँडलवर प्रसारित केला आहे. हिंदुस्थानी भाऊनी सिद्धार्थ शुक्लाच्या मृत्यूच्या काही तास आधी काय झाले ते सांगितले आहे. हिंदुस्थानी भाऊनी सिद्धार्थ शुक्लाची आई रीताशी झालेल्या संभाषणाच्या आधारे माध्यमांसोबत या गोष्टी शेअर केल्या आहेत. सिद्धार्थने 1-2 सप्टेंबर 2021 च्या मध्यरात्री काय केले होते ते त्याने सांगितले.

तो म्हणाला, ‘सर्व काही ठीक होते, सिद्धार्थने रात्रीचे जेवण केले आणि झोपला. 3:30 वाजता त्याने त्याच्या आईला एक ग्लास थंड पाण्याची मागणी केली कारण त्याला अस्वस्थ वाटत होते, म्हणून त्याच्या आईने त्याला पाणी दिले. नंतर त्याने आईस्क्रीम देखील खाल्ली आणि नंतर झोपायला गेला. सिद्धार्थ सकाळी 10 च्या सुमारास त्याच्या जिम सेशनसाठी उठायचा, पण त्या दिवशी सकाळी अलार्म वाजला तरी तो 10:00 पर्यंत उठला नाही आणि मग त्याची आई त्याच्या खोलीत गेली आणि मग तीला सर्व गोष्टींची माहिती झाली.

सिद्धार्थ शुक्लाबद्दल शोक व्यक्त करत हिंदुस्तानी भाऊने त्याच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर एक पोस्ट शेअर केली आणि लिहिले, ‘RIP मित्रा.’ मला आठवण करून दे… हिंदुस्थानी भाऊ देखील ‘बिग बॉस 13’ चा एक भाग होता. शो दरम्यान त्याचा सिद्धार्थसोबतचा संबंध फारसा चांगला नव्हता. लोकप्रिय टीव्ही अभिनेता सिद्धार्थ शुक्ला आणि ‘बिग बॉस 13’ विजेता सिद्धार्थ शुक्लाचे गुरुवारी (2 सप्टेंबर) रोजी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले.

त्याच्यावर दुसऱ्या दिवशी म्हणजेच 3 सप्टेंबर रोजी अंत्यसंस्कार करण्यात आले. त्याच्या प्रियजनांनी आणि कुटुंबाने त्याला अंतिम निरोप दिला. सिद्धार्थ शुक्ला फक्त 40 वर्षांचा होता. त्याच्या कुटुंबात त्याची आई आणि दोन बहिणी आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.